Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:48 17/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến kênh thoát nước: Đồng Duối – Cầu Vũng Hồ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 26/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
397/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/11/2024 17:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tam Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:46 17/11/2024
đến
07:00 26/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 26/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2024 (25/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàn Minh Đại Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 25 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Ủy ban nhân dân xã Tam Nghĩa Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Ủy ban nhân dân xã Tam Nghĩa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tam Nghĩa, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy toàn đạc điện tử: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Máy đào: Dung tích gàu ≤ 0,4m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Cần trục ô tô: Sức nâng ≥ 1T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Ô tô tải tự đổ: Tải trọng ≤ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
3
6
Ô tô tải thùng: Tải trọng ≤ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kênh tiêu
2
Kênh hộp
3
Bê tông móng M200, đá 1x2, B<=2,5m
74.2296
m3
4
Bê tông tường M200, đá 1x2, B<=0,45m
129.456
m3
5
Bê tông dầm giằng M200, đá 1x2
1.944
m3
6
Bê tông lót M150 đá 4x6, B<=2,5m
64.728
m3
7
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải, quét 2 lớp nhựa
38.8608
m2
8
SXLD Ván khuôn móng
2.1333
100m2
9
SXLD Ván khuôn tường
22.44
100m2
10
SXLD Ván khuôn giăng
0.486
100m2
11
Cốt thộp kênh D<10
9.7808
tấn
12
Đào đất kênh mương, đất cấp 2
13.6821
100m3
13
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,85
9.4387
100m3
14
Đất đắp nguyên liệu
122.9435
m3
15
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2
0.744
m3
16
SXLD Ván khuôn tấm đan
0.0163
100m2
17
Cốt thép tấm đan
0.0768
tấn
18
Lắp đặt tấm đan
5
cái
19
Phần tiếp giáp kênh với cống (02 cái)
20
Bê tông móng M200, đá 1x2, B<=2,5m
1.584
m3
21
Bê tông tường M200, đá 1x2, B<=0,45m
1.728
m3
22
Bê tông dầm giằng M200, đá 1x2
0.1002
m3
23
Bê tông lót M150 đá 4x6, B<=2,5m
1.104
m3
24
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải, quét 2 lớp nhựa
1.9096
m2
25
SXLD Ván khuôn móng
0.0348
100m2
26
SXLD Ván khuôn tường
0.3264
100m2
27
SXLD Ván khuôn giăng
0.0251
100m2
28
Cốt thộp kênh D<10
0.1715
tấn
29
Cửa thu (02 cái)
30
Bê tông móng M200, đá 1x2, B<=2,5m
1.2
m3
31
Bê tông tường M200, đá 1x2, B<=0,45m
0.72
m3
32
Bê tông lót M150 đá 4x6, B<=2,5m
0.33
m3
33
SXLD Ván khuôn móng
0.024
100m2
34
SXLD Ván khuôn tường
0.072
100m2
35
Dàn đóng mở thép
2
bộ
36
Đào đất kênh mương, đất cấp 2
3
m3
37
Đắp đất bờ kênh, dung trọng g<=1,60 T/m3
1.8
m3
38
Cống qua đường (1 cái)
39
Bê tông móng M250, đá 1x2, B<=2,5m
5.25
m3
40
Bê tông tường M250, đá 1x2, B<=0,45m
3.96
m3
41
Bê tông sàn M250, đá 1x2, B<=0,45m
5.25
m3
42
Bê tông lót M150 đá 4x6, B<=2,5m
2.214
m3
43
SXLD Ván khuôn móng
0.0775
100m2
44
SXLD Ván khuôn tường
0.288
100m2
45
SXLD Ván khuôn sàn
0.1735
100m2
46
Cốt thép kênh D<10
1.8859
tấn
47
Đào đất kênh mương, đất cấp 2
0.372
m3
48
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.172
100m3
49
Phá dỡ kết cấu bê tông
8.6
m3
50
Kè gia cố mái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 202

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây