Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:01 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Ngô Quyền - Hải An, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí dự toán Tổng cục Thuế giao, điều chỉnh bổ sung dự toán chi ngân sách Nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3982/QĐ-QĐ-CTHPH
Ngày phê duyệt
22/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:59 25/11/2024
đến
08:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Việt Sáng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Thuận Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyễn Hãn, tổ 15, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, Phường Ngọc Sơn, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Thuận Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19/32/430 Trần Nguyễn Hãn, tổ 15, Phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, Phường Ngọc Sơn, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
1
2
Máy hàn ≥ 23,0 kW
1
3
Máy trộn vữa ≥ 180L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA TRỤ SỞ 5 TẦNG
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
1.324
100m2
3
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
24.583
m2
4
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
50
m2
5
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
50
m2
6
Vận chuyển phế thải đổ đi
2
m3
7
Thi công ốp tường bằng tấm nhựa
58.54
m2
8
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
50
m2
9
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
50
m2
10
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
100
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
50
m2
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
50
m2
13
Vách kính cố định nhôm hệ, kính dán an toàn 2 lớp dày 6.38mm
24.583
m2
14
Logo trụ sở, vật liệu alocrest, đường kính 2,2m
1
cái
15
Lắp đặt đèn led pha hắt 50w
10
bộ
16
SỬA CHỮA NHÀ CÔNG VỤ 1 TẦNG
17
Tháo dỡ chậu xí bệt
2
bộ
18
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
22.57
m3
19
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
16.356
m2
20
Vận chuyển phế thải đổ đi
23.061
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB30
17.361
m3
22
Lát nền gạch ceramic 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
164.845
m2
23
Lát nền gạch ceramic chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
8.767
m2
24
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch ceramic 120x600mm
16.356
m2
25
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
26
SỬA CHỮA NHÀ BẢO VỆ
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.936
m3
28
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.036
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
0.144
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.256
m3
31
Gia công cột thép mạ kẽm
0.051
tấn
32
Lắp dựng cột thép các loại
0.051
tấn
33
Gia công vì kèo mạ kẽm
0.245
tấn
34
Lắp dựng vì kèo thép
0.245
tấn
35
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.105
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
0.105
tấn
37
Lợp mái bằng tôn mạ màu dày 0.45mm
0.299
100m2
38
SỬA CHỮA KHUÔN VIÊN TRỤ SỞ
39
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
8
cây
40
Trồng cây xanh, kích thước bầu đất: 0,6m x 0,6m x 0,6m
8
1 cây
41
Sửa chữa, bảo trì cổng chính chạy ray, sửa hệ thống điện, bánh xe, bảo dưỡng cổng
1
HT
42
Lắp chóa đèn cao áp led 100w
9
bộ
43
SỬA CHỮA TƯỜNG RÀO
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
18.75
m2
45
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
2.035
m3
46
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
44.225
m2
47
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
44.225
m2
48
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
44.225
m2
49
Gia công hàng rào sắt
0.727
tấn
50
Lắp dựng hàng rào sắt, PCB40
37.53
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây