Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:24 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Nguyễn Văn Trỗi (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
211/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
25/11/2024 04:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 29/11/2024
đến
07:00 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
219.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (07/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hà Nguyên Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 50 Nguyễn Phong Sắc, Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Long Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 44 Trưng Nữ Vương, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn lập E-HSMT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
4 Tổ thẩm định Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tam Cẩm, thị trấn Phú Thịnh, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số: 93-Cách mạng tháng 8 - Phường Nghĩa Chánh - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
6 Tổ thẩm địnhBan Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tam Cẩm, thị trấn Phú Thịnh, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Ninh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Khu phố Tam Cẩm, thị trấn Phú Thịnh, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
2
2
Máy đào ≥ 0,8 m3, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
2
3
Máy trộn bê tông loại  250 lít, có hóa đơn kèm theo
4
4
Máy vận thăng 2T (có hóa đơn mua bán thiết bị để chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6.189
m3
2
Ván khuôn thép cầu thang
0.569
100m2
3
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.187
tấn
4
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
1.376
tấn
5
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.649
100m2
6
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=200kg
29
cái
7
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.47
tấn
8
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.361
tấn
9
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.149
tấn
10
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.467
tấn
11
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
14.379
m3
12
Trát tường ngoài xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
979.797
m2
13
Trát tường trong xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
1593.998
m2
14
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
340.636
m2
15
Trát xà dầm, giằng vữa XM M75, PCB40
479.59
m2
16
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
908.165
m2
17
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
589.9
m
18
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
153.5
m
19
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
12.316
m
20
Kẻ roan rộng 30mm, sâu 10mm
142.2
m
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn ICI Dulux (hoặc tương đương) 1 nước lót + 2 nước phủ
1133.281
m2
22
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn ICI Dulux nước lót + 2 nước phủ
2691.801
m2
23
Ốp đá chẻ tự nhiên vào tường
22.134
m2
24
Lát đá granite màu đen Bình Định hoặc tương đương bậc tam cấp
64.326
m2
25
Lát đá Granite màu đen Bình Định hoặc tương đương bậc cầu thang
50.248
m2
26
Lát đá Granite màu trắng cầu thang
3.283
m2
27
Lát nền, sàn gạch Porcelain tiết diện gạch 600x600mm
565.968
m2
28
Lát nền, sàn gạch Porcelain chống trơn tiết diện gạch 600x600mm
316.224
m2
29
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch Porcelain 120x600mm
37.8
m2
30
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột-tiết diện gạch gốm 60x240mm
21.837
m2
31
Ốp tường gạch Inax màu nâu nhẹ kích thước 45x145mm
65.174
m2
32
Lát gạch xi măng Terrazoo 400x400x30mm màu ghi
9.1
m2
33
Nẹp nhôm che vị trí khớp nối hành lang
16.35
m
34
Tấm cao su chèn khe co giãn
8.05
m
35
Trít keo hóa chất chèn khe co giãn
8.05
m
36
GCLD cửa đi sắt hộp mạ kẽm kính cường lực 8mm (bao gồm các phụ kiện kèm theo)
78.72
m2
37
GCLD cửa sổ sắt hộp mạ kẽm kính cường lực 8mm (bao gồm các phụ kiện kèm theo)
72.96
m2
38
GCLD cửa sổ lật nhôm kính hệ 700, kính cường lực mờ dày 8mm
0.64
m2
39
GCLD khung hoa bảo vệ cửa bằng thép hộp mạ kẽm, đã bao gồm sơn 03 nước
118.272
m2
40
Gia công xà gồ thép
6.52
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép
4.927
tấn
42
Lắp dựng li tô thép
1.593
tấn
43
Lợp mái ngói 22v/m2, cao ≤16m Vina gốm hoặc tương đương
5.504
100m2
44
Ngói úp nóc 3,5 viên /1md Vina gốm hoặc tương đương
52.89
md
45
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M75
172.303
m2
46
Quét nước xi măng 2 nước
202.953
m2
47
Quét dung dịch chống thấm Sika mái, sê nô, ô văng
202.953
m2
48
Gia công tay vịn lan can, cầu thang, ram dốc, chi tiết trang trí sảnh
0.605
tấn
49
Lắp dựng lan can sắt
39.405
m2
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
540.826
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 142

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây