Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:00 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới khối nhà phía Nam trường THCS Hồ Nghinh
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố (nguồn vốn thông báo hằng năm giao cho quận Hải Châu quản lý để đầu tư các công trình dân sinh trên địa bàn quận)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:20 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
6742/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2024 17:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Hải Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:57 29/11/2024
đến
08:20 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:20 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
121.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG SAO ĐẠI VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 31 Bàu Năng 9 - Phường Hoà Minh - Quận Liên Chiểu - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THS Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 292 Dương Đình Nghệ - Phường An Hải Bắc - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ KẾ TOÁN AAC Tư vấn thẩm định giá Lô 78 - 80 Đường 30/4 - Phường Hoà Cường Bắc - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐÀ NẴNG Tư vấn lập E-HSMT Số 02, đường Lê Thị Tính - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG ĐÀ NẴNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, đường Lê Thị Tính - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị, đáp ứng theo yêu cầu của E-HSMT.
1
2
Ô tô tự đổ (tải trọng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông) ≥ 5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị, đáp ứng theo yêu cầu của E-HSMT.
2
3
Cần cẩu ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị, đáp ứng theo yêu cầu của E-HSMT.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, đổ bằng máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
44.476
m3
2
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, đổ bằng máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
25.989
m3
3
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đổ bằng máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
471.225
m3
4
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
26.83
m3
5
Lót xốp tôn nền bục giảng
143.16
m2
6
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
7.483
100m2
7
Ván khuôn cột tròn, chiều cao ≤28m
0.679
100m2
8
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
14.514
100m2
9
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
17.221
100m2
10
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
3.779
100m2
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.59
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
13.787
tấn
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.923
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
9.209
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
15.458
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
9.423
tấn
17
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
25.151
tấn
18
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.296
tấn
19
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.232
tấn
20
Xây tường thẳng dày 200 gạch rỗng 6 lỗ không nung 9,5x13,5x19cm, chiều cao ≤28m, vữa XM mác 75
178.871
m3
21
Xây tường thẳng dày 100 gạch rỗng 6 lỗ không nung 9,5x13,5x19cm, dày 200, chiều cao ≤28m, vữa XM mác 75
3.011
m3
22
Xây ốp trụ, tường trang trí, bậc cấp gạch đặc không nung 5,5x9x19, h<=28m, VXM M75
50.834
m3
23
Ốp tường gạch granite 300x600, VXM M75
116.646
m2
24
Ốp chân tường gạch Ceramic 120x600, VXM M75
51.514
m2
25
Ốp gạch Inax màu trắng, XM PCB40
667.106
m2
26
Lát gạch granite chống trượt 300x300, VXM M75
35.82
m2
27
Lát nền gạch ceramic chống trượt 300x600, VXM M75
567.73
m2
28
Lát nền gạch ceramic 600x600, VXM M75
904.715
m2
29
Lát đá granite màu đen mặt lavabo, VXM M75
6.24
m2
30
Lát đá granite màu xám khò, bậc tam cấp
7.17
m2
31
Lát đá granite màu đen dưới chân cửa đi
20.572
m2
32
Đóng lưới thủy tinh chống thấm chân tường
106.739
m2
33
Quét 3 lớp sika menbrande chống thấm sê nô, ô văng, khu vệ sinh (định mức 1,5kg/m2/3lớp)
347.253
m2
34
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
298.089
m2
35
Chống thấm cổ ống
22
cái
36
Sản xuất xà gồ thép hộp mạ kẽm 50x100x1.4mm
1.611
tấn
37
Lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm 50x100x1.4mm
1.611
tấn
38
Lợp mái tôn lượn sóng dày 0,40mm
4.607
100m2
39
Đóng tè tôn lượn sóng dày 0,4mm
0.103
100m2
40
Cung cấp và lắp đặt ke chống bão
1260
cái
41
Đóng trần thạch cao khung nổi chống ẩm kt 600x600x9mm chống ẩm
44.225
m2
42
Đóng trần thạch cao khung nổi kt 600x600x9mm
10
m2
43
GCLD Cửa đi 2 cánh khung nhôm dày 2ly, kính cường lực dày 8mm kết hợp Pano nhôm (gồm Vật tư + Phụ kiện + nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
39.6
m2
44
GCLD Cửa đi khung nhôm dày 2ly, kính cường lực dày 8ly (gồm Vật tư + Phụ kiện + nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
24.325
m2
45
GCLD Cửa sổ khung nhôm dày 1,4ly, kính cường lực dày 8ly (gồm Vật tư + Phụ kiện + nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
92.552
md
46
GCLD Vách kính cố định khung nhôm dày 1,4ly, kính cường lực dày 8ly (gồm Vật tư + Phụ kiện + nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
62.478
m2
47
GCLD cửa đẩy chống cháy (thăm mái )
0.81
m2
48
GCLD Vách ngăn tấm compact dày 12mm khu vệ sinh (gồm Vật tư + Phụ kiện + nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
45.72
m2
49
CCLĐ bảng hiệu WC (khung thép hộp 20x20x1.4mm, tấm Aluminium decal dày 3mm)
4.8
m2
50
CCLĐ gương soi
7.02
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây