Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:20 05/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp rãnh thoát thải, đường giao thông, điện chiếu sáng ngõ xóm và nghĩa trang nhân dân trên địa bàn phường Mỹ Độ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/12/2024 18:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG MỸ ĐỘ, THÀNH PHỐ BẮC GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:18 05/12/2024
đến
09:00 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Thành Đạt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 586 đường Lê Lợi, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam.
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy cắt bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Máy khoan. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
18.24
m3
2
Xây rãnh gạch BTKN KT6.0x10,5x22, vữa XM mác 75
37.74
m3
3
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
171.56
m2
4
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ Ván khuôn, ván khuôn nắp đan, giằng đúc sẵn
0.4922
100m2
5
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, giằng đúc sẵn
2.0293
tấn
6
Đổ bê tông đúc sẵn . Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
10.09
m3
7
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
121
1 cấu kiện
8
Ván khuôn giằng rãnh
1.0747
100m2
9
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250 - Giằng rãnh
9.77
m3
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép Giằng rãnh, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4079
tấn
11
Rải Nilong lớp cách ly
2.8
m2
12
Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
0.75
m3
13
Tuyến 4 Rãnh B800: Ao ông Bịch đi NVH TDP số 1
14
Đào nền đường, đất cấp I
0.0758
100m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
4.8978
100m3
16
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
2.1708
100m3
17
Đệm cát móng rãnh
7.85
m3
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.69
m3
19
Ván khuôn móng hố ga, rãnh thoát nước
0.3228
100m2
20
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
24.75
m3
21
Xây rãnh gạch BTKN KT6.0x10,5x22, vữa XM mác 75
66.56
m3
22
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
199.36
m2
23
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ Ván khuôn, ván khuôn nắp đan, giằng đúc sẵn
0.8194
100m2
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, giằng đúc sẵn
2.0082
tấn
25
Đổ bê tông đúc sẵn . Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
16.56
m3
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
188
1 cấu kiện
27
Ván khuôn giằng rãnh
0.9099
100m2
28
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250 - Giằng rãnh
9.59
m3
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép Giằng rãnh, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4457
tấn
30
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.25
m3
31
Lắp đặt ống bê tông , đoạn ống dài 2m, đường kính 800mm, qua đường, tải trọng C
6
đoạn ống
32
Nối ống bê tông, đường kính 800mm
5
mối nối
33
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính ống 800mm, BTCT M200#
10
cái
34
Cống D600 dưới đường thoát nước ngõ 277 về NVH- TDP số 1
35
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m,, đất cấp III
0.471
100m3
36
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1515
100m3
37
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.76
m3
38
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính 600mm qua đường, tải trọng C
15
đoạn ống
39
Nối ống bê tông, đường kính 600mm
14
mối nối
40
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính ống 600mm, BTCT mác 200#
30
cái
41
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
0.6
100m
42
Phá dỡ kết cấu bê tông
9
m3
43
Vận chuyển cát , cự ly vận chuyển <= 1km
0.9
10m3/1km
44
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 10km
0.9
10m3/1km
45
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
0.0816
100m
46
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.83
m3
47
Vận chuyển cát , cự ly vận chuyển <= 1km
0.083
10m3/1km
48
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển <= 10km
0.9
10m3/1km
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.0471
100m3
50
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2541
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây