Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:31 11/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang hệ thống đường dân sinh thôn Xuân Canh, xã Xuân Canh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2267/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2024 16:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân canh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 11/12/2024
đến
15:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Phát triển Xây dựng Thảo Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 36, ngõ 205, đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng Nguyễn Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 8, ngõ 273/5 đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NDA Tư vấn lập E-HSMT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Tonkine Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 24 ngõ 191 Phạm Văn Đồng, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NDA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Tonkine Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 24 ngõ 191 Phạm Văn Đồng, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Quân Phương Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 27, thị trấn Đông Anh, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội
8 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu/Cần trục ô tô
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đào
1
5
Máy lu
1
6
Búa căn khí nén
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy trộn vữa
1
9
Ô tô tự đổ
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây lắp
2
Dọn mặt bằng
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
7
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
7
gốc cây
5
Vận chuyển cây ra bãi đổ - Ô tô tự đổ
2
ca
6
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
7.326
m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp I
0.66
100m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông móng rãnh cũ bằng búa căn khí nén
150.15
m3
9
Phá dỡ kết cấu gạch đá, tường rãnh cũ bằng búa căn khí nén
138.732
m3
10
Phá dỡ kết cấu bê tông bục bệ bằng búa căn khí nén
50
m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô, đất cấp I
0.733
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.733
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.733
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô, đất cấp IV
3.388
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.388
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
3.388
100m3
17
Cải tạo hệ thống thoát nước cũ
18
Tháo dỡ tấm đan rãnh bằng bê tông đúc sẵn
623
cấu kiện
19
Nạo vét bùn rãnh cũ (nạo vét - cải tạo) bằng thủ công
148.26
m3
20
Lắp đặt tấm đan rãnh bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
623
cấu kiện
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô, đất cấp I
1.483
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.483
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
1.483
100m3
24
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấm đan rãnh
2.323
100m2
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan rãnh
11.731
tấn
26
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 250
39.69
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg
99.225
tấn
28
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg
99.225
tấn
29
Vận chuyển bằng thủ công 117.5m tiếp theo - cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg
99.225
tấn
30
Lắp đặt tấm đan rãnh bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
490
cấu kiện
31
Cắt khe đường bê tông. Khe rộng <= 2cm, sâu <= 4cm
17.36
10m
32
Đục kết cấu gạch rãnh cũ để xây hố ga bằng máy khoan bê tông
9.167
m3
33
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường, đáy rãnh cũ bằng máy khoan để xây hố ga bằng máy khoan bê tông
10.811
m3
34
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp III
0.447
100m3
35
Đào kênh mương, rãnh thoát nước bằng thủ công, đất cấp III
4.965
m3
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô, đất cấp III
0.497
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.497
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.497
100m3
39
Đắp cát lót móng hố ga bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.062
100m3
40
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn hố ga
0.227
100m2
41
Đổ bê tông móng hố ga, đá 1x2, mác 200
9.318
m3
42
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75
16.928
m3
43
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn giằng hố ga
0.746
100m2
44
Bê tông cổ hố ga, đá 1x2, mác 250
5.631
m3
45
Trát tường trong hố ga xây gạch không nung bằng vữa thông thường, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
90.068
m2
46
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấm đan hố ga
0.257
100m2
47
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan hố ga
0.967
tấn
48
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan hố ga, đá 1x2, mác 250
4.423
m3
49
Lắp đặt tấm đan hố ga bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
23
cấu kiện
50
Bộ nắp ga bằng composite (khung 850x850mm, tải trọng 250KN)
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây