Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:15 18/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đoạn kết nối từ đường liên xã An Thới Đông - Lý Nhơn đến đường Lý Nhơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách TP.HCM cho huyện Cần Giờ để thực hiện các dự án thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021 - 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1429/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2024 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Cần Giờ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:13 18/12/2024
đến
08:00 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
173.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (27/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Cao Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 35 Đường số 72, Phường 10, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trung Nam VN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/60 đường 455, khu phố 12, phường Tăng Nhơn Phú A, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 của Công ty cổ phần tư vấn - đầu tư xây dựng và chuyển giao công nghệ Địa Cầu Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Trung Kiên, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư Vấn và đầu tư Xây Dựng Gia Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 17, Ấp An Hòa, Xã An Thới Đông, Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
5 của Công ty cổ phần tư vấn - đầu tư xây dựng và chuyển giao công nghệ Địa Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Trung Kiên, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư Vấn và đầu tư Xây Dựng Gia Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 17, Ấp An Hòa, Xã An Thới Đông, Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ từ ≥ 5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
2
- Loại thiết bị: Máy đào - công suất ≥ 0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
3
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông, vữa 150L-250L - Đặc điểm thiết bị: Phải có giấy chứng nhận đăng ký chứng minh quyền sở hữu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
4
- Loại thiết bị: Máy ủi - công suất ≥ 100CV - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu rung tự hành trọng lượng >=16tấn - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
6
- Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa công suất >=130 CV - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
7
- Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường công suất >=190CV - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
8
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm năng suất>=50m3/h - Đặc điểm thiết bị: Phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, thiết bị còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu (Trường hợp đi thuê thiết bị thì phải có hợp đồng nguyên tắc, hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải đúng tên gói thầu và tên công trình đấu thầu; tên gói thầu, công trình phải thể hiện tại trang đầu và trang có chữ ký, đóng dấu của nhà thầu và của bên cho thuê; giữa các trang có đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
9
- Phòng thí nghiệm vật liệu xây dựng hợp chuẩn: Bản chụp được chứng thực giấy phép kinh doanh và quyết định của Bộ Xây dựng về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn; Trường hợp đi thuê: Nhà thầu phải ký hợp đồng nguyên tắc thí nghiệm vật tư, vật liệu, kiểm định chất lượng công trình với đơn vị có năng lực kinh nghiệm, uy tín và đã có quyết định của Bộ Xây dựng về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép D<=10mm
0.074
tấn
2
Cánh van ngăn mùi
3
Gia công chế tạo van ngăn mùi (không tính vật liệu chính)
0.044
tấn
4
Lắp đặt cánh van ngăn mùi
0.044
tấn
5
Tấm nhựa PVC 720x223mm, dày 5mm
2.4
m2
6
Tấm cao su 720x223mm, dày 5mm
2.4
m2
7
Thép Inox 304
43.8
kg
8
Cung cấp bulong + đai ốc inox M10, L=120mm
30
cái
9
Cung cấp bulong + đai ốc inox M10, L=50mm
120
cái
10
Siết bulong + đai ốc
150
cái
11
Vít nở M10x80
60
cái
12
Khoan tạo lỗ D12mm, L=50mm
60
lỗ khoan
13
Tấm cao su 650x600mm, dày 5mm
4.68
m2
14
Cung cấp bulong M10, L=120mm
72
cái
15
Cung cấp bộ lưới chắn rác và nắp gang
16
Cung cấp và lắp đặt khung, lưới chắn rác (1200x250x70mm) (TL=80kg)
29
cấu kiện
17
Cung cấp và lắp đặt Bộ nắp hầm ga khung vuông âm, nắp gang tròn (bao gồm khung + nắp) (180kg/ cấu kiện)
17
cấu kiện
18
HẠNG MỤC KHÁC
19
Đào đất thi công móng
20
Đào kết cấu áo đường (đất cấp III)
0.304
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi 1km, ôtô 10T, đất cấp III
0.304
100m3
22
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1km bằng ôtô tự đổ 10T, đất cấp III (MTC*1)
0.304
100m3
23
Đào đất hố móng lớp dưới (đất cấp I)
10.339
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi 1km, ôtô 10T, đất cấp I
10.339
100m3
25
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1km bằng ôtô tự đổ 10T, đất cấp I (MTC*1)
10.339
100m3
26
Đắp cát cống K>=0.95
6.752
100m3
27
Đào đất hố móng giếng
28
Đào đất hố móng lớp dưới (đất cấp I)
3.483
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi 1km, ôtô 10T, đất cấp I
3.483
100m3
30
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1km bằng ôtô tự đổ 10T, đất cấp I (MTC*1)
3.483
100m3
31
Đắp cát hố móng hố ga K>=0.95
1.892
100m3
32
Nạo vét kênh mương
4.345
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi 1km, ôtô 10T, đất cấp I
4.345
100m3
34
Vận chuyển đất tiếp cự ly 1km bằng ôtô tự đổ 10T, đất cấp I (MTC*1)
4.345
100m3
35
BẢO VỆ THÀNH HỐ MÓNG
36
Cọc ván thép
37
Ép cọc ván thép
15.521
100m
38
Nhổ cọc ván thép
15.521
100m
39
Khấu hao cọc ván thép loại III
2.283
tấn
40
Thép hình các loại
41
Lắp dựng thép hình thi công
18.277
tấn
42
Tháo dở thép hình thi công
18.277
tấn
43
Khấu hao thép hình
1.005
tấn
44
HẠNG MỤC 3: CHI PHÍ ĐẢM BẢO ATGT PHỤC VỤ THI CÔNG
45
RÀO CHẮN THI CÔNG TÔN SÓNG
46
Cung cấp rào chắn thi công tôn sóng
100.98
1m2
47
Sơn phản quang trên hàng rào tôn sóng
12.623
m2
48
Ván khuôn chân cột rào chắn thi công
0.04
100m2
49
Bê tông đá 1x2 M300 chân đế rào chắn thi công
0.303
m3
50
Thép hình chân đế rào chắn thi công
0.013
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 166

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây