Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:26 27/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Nguyễn Trãi (Hạng mục: Nhà lớp học khu B; khu nhà D; sân cỏ; hồ điều hòa; tường bao)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:00 06/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400617811_2412271102
Ngày phê duyệt
27/12/2024 11:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Trãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 27/12/2024
đến
13:00 06/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 06/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/01/2025 (06/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
4
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy hàn xoay chiều
1
7
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp cát đen ( cát nền) đầu cọc
9.072
m3
2
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông lót móng
0.4882
100m2
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 100, PCB30
15.025
m3
4
Gia công, lắp dựng ván khuôn gỗ, ván khuôn móng
2.629
100m2
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.9426
tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.6761
tấn
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
4.1694
tấn
8
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
96.3318
m3
9
Đắp cát hoàn trả nền sân, hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.5341
100m3
10
Rải ni lông chống mất nước xi măng ( 19m2/kg)
5.1947
kg
11
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB30
14.805
m3
12
* Phần Thân:
13
Gia công cột bằng thép tấm
12.3741
tấn
14
Lắp dựng cột thép
12.3741
tấn
15
Công tác rót sika chèn chân cột
22
vị trí
16
Gia công vì kèo thép
13.9367
tấn
17
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ > 18 m
13.9367
tấn
18
Gia công xà gồ thép
11.8446
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
11.8446
tấn
20
Gia công hệ giằng cột, giằng mái
6.5058
tấn
21
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
6.5058
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2206.05
m2
23
Gia công, lắp dựng khung móng Bulong neo M24x800
144
cái
24
Bulong M22x80
568
cái
25
Bulong M12x50
1924
cái
26
Lợp mái bằng tôn mạ nhôm kẽm dày 0,45mm ( 11 sóng)
14.13
100m2
27
Gia công, lắp dựng máng xối inox 304 U800 ( giá báo gồm phụ kiện, công lắp đặt)
106.04
md
28
* Hàng rào khung sắt và lưới bao quanh:
29
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây chân hàng rào, vữa XM mác 75, PCB30
6.8605
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
112.2624
m2
31
Gia công, lắp dựng hàng rào khung sắt lưới thép D6, mắt lưới 50x200mm, khung sắt hộp 75x75x3mm ( giá đã bao gồm các phụ kiện, lắp đặt hoàn thiện)
348.39
m2
32
Lưới bao che quanh sân: mắt lưới 13cm, sợi 3mm màu xanh ngọc ( giá đã bao gồm phụ kiện và lắp đặt hoàn thiện)
1209.4
m2
33
Hệ thống điện chiếu sáng:
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x4mm2
80
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
210
m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
280
m
37
Lắp đặt aptomat MCB 1P 10A
3
cái
38
Lắp đặt aptomat MCB 1P 25A
1
cái
39
Tủ điện khu vực công tắc đèn, chịu nước
1
bộ
40
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây
6
hộp
41
Lắp đặt đèn high bay bóng led 150W treo trần
18
bộ
42
Băng dính điện
10
cuộn
43
Sâu vít các loại
30
bộ
44
* Hệ thống chống sét:
45
Gia công và đóng cọc chống sét ( tiếp địa)
3
cọc
46
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D16mm
5
m
47
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
75
m
48
Lắp đặt kim thu sét D18 mạ đồng vàng, chiều dài kim 1,5m
5
cái
49
Đào đất chôn tiếp địa
1
m3
50
Lấp đất hố chôn dây tiếp địa
1
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây