Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:28 23/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương thoát nước đấu nối từ đường Nguyễn Thế Lịch xuống cánh đồng Iasol
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mương thoát nước đấu nối từ đường Nguyễn Thế Lịch xuống cánh đồng Iasol
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 04/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500057283_2502230919
Ngày phê duyệt
23/02/2025 09:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Pleiku
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:27 23/02/2025
đến
09:30 04/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 04/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/03/2025 (02/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần phát triển Đại Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 19 Trần Bình Trọng, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
2 Công ty cổ phần Đồng Tâm RBD Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 169 Hoàng Quốc Việt, Phường Hoa Lư, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn giao thông Khải Nguyên Tư vấn lập E-HSMT 223 Hai Bà Trưng, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
4 Công ty TNHH Phương Anh Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 5, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn giao thông Khải Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT 223 Hai Bà Trưng, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
6 Công ty TNHH Phương Anh Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 5, Phường Hội Phú, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu; có các giấy tờ, tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng nguyên tắc (đối với thiết bị đi thuê) kèm theo
1
2
Ô tô tải tự đổ; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu; có các giấy tờ, tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng nguyên tắc (đối với thiết bị đi thuê) kèm theo
1
3
Máy đào; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu; có các giấy tờ, tài liệu chứng minh sở hữu, hợp đồng nguyên tắc (đối với thiết bị đi thuê) kèm theo
1
4
Phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn để phục vụ kiểm tra chất lượng vật liệu, chất lượng thi công xây dựng; Ghi chú: Trường hợp nhà thầu không có 01 phòng thí nghiệm đạt tiêu chuẩn thì có thể thuê đơn vị thí nghiệm xây dựng chuyên ngành đủ tiêu chuẩn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I.CÔNG TÁC CHUẨN BỊ
2
Trục bỏ cống tròn D100cm, L=3,0m
1
đoạn ống
3
Đào bỏ bê tông đáy mương đấu nối hiện hữu dày TB 15cm
0.89
m3
4
Vận chuyển xà bần đổ thải 1km
0.89
m3
5
Vận chuyển xà bần đổ thải 4km tiếp theo
0.89
m3
6
II.MƯƠNG BÊ TÔNG CỐT THÉP L=250.00M
7
Đào móng mương, đất cấp 3
466.38
m3
8
Lắp đặt ống nhựa PVC D315mm dẫn nước cho đoạn thi công 20m (bằng phương pháp dán keo)
20
m
9
Đệm đá 4x6 dày 10cm
75.05
m3
10
Khoan bê tông = máy khoan D14mm, cấy thép sâu 10cm
85
lỗ khoan
11
Bơm VXM trộn keo Epoxy
0.027
m3
12
Ván khuôn đáy mương bê tông
103.53
m2
13
Bê tông đáy mương đá 1x2 M200 dày 22cm
155.6
m3
14
Gia công và lắp dựng cốt thép thành mương, D=10mm
5.644
tấn
15
Gia công và lắp dựng cốt thép thành mương, 10
8.994
tấn
16
Ván khuôn thành mương
2030.64
m2
17
Bê tông thành mương đá 1x2 M200
235.29
m3
18
Hố tụ nước
19
Gia công và lắp dựng cốt thép, D=10mm
0.255
tấn
20
Gia công và lắp dựng cốt thép, 10
0.508
tấn
21
Ván khuôn thành hố tụ
195.1
m2
22
Bê tông thành hố tụ đá 1x2 M200
33.95
m3
23
Phần bê tông đấu nối sân cống (hạ lưu cống D100 hiện trạng)
24
Đệm đá 4x6 dày 10cm
0.47
m3
25
Ván khuôn chân khay đáy mương
4.42
m2
26
Bê tông đáy mương đá 1x2 M200
2.72
m3
27
Chân khay bê tông
28
Bê tông chân khay đá 1x2 M200
5.92
m3
29
Ván khuôn chân khay
33.42
m2
30
Cốt thép chân khay D=8mm
0.035
tấn
31
Cốt thép chân khay D=10mm
0.04
tấn
32
Cốt thép chân khay D=12mm
0.264
tấn
33
Khe phòng lún
34
Vải tẩm nhựa
8.75
m2
35
Gờ giảm tốc KT (25x60x100)cm
36
Gia công và lắp dựng cốt thép D=6mm
0.042
tấn
37
Gia công và lắp dựng cốt thép D=10mm
0.357
tấn
38
Ván khuôn gờ giảm tốc
78
m2
39
Bê tông gờ giảm tốc đá 1x2 M200
7.8
m3
40
Thanh giằng (20x20)cm
41
Ván khuôn giằng
42.14
m2
42
Bê tông giằng đá 1x2 M200
4.21
m3
43
Cốt thép giằng D=8mm
0.129
tấn
44
Cốt thép giằng D=16mm
0.825
tấn
45
Tấm đan lối vào nhà dân KT(100x280x15)cm
46
Cốt thép tấm đan ga D=24mm
0.34
tấn
47
Cốt thép tấm đan ga D<=18mm
0.056
tấn
48
Ván khuôn tấm đan ga
3.42
m2
49
Bê tông tấm đan ga, đá 1x2 M250
1.26
m3
50
Lắp đặt tấm đan KT(100x280x15)cm, TL=1.050kg/ck
3
cấu kiện

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý phường Diên Hồng như sau:

  • Có quan hệ với 232 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,30%, Xây lắp 84,57%, Tư vấn 13,06%, Phi tư vấn 0,89%, Hỗn hợp 0,88%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.792.579.733.202 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.778.019.737.315 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây