Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:01 12/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường Hiệp Phú
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường Hiệp Phú
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500083056_2503121531
Ngày phê duyệt
12/03/2025 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Hiệp Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 12/03/2025
đến
09:00 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN HƯNG THỊNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 708 Nguyễn Xiển - Phường Long Thạnh Mỹ - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC BẢO TÍN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 24/30A Đường Trần Thị Xanh, Khu Phố Đông An - Phường Tân Đông Hiệp - Thành phố Dĩ An - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Số 59/120/6 Đường 102, Khu phố 7 - Phường Tăng Nhơn Phú A - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 456, Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 59/120/6 Đường 102, Khu phố 7 - Phường Tăng Nhơn Phú A - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 456, Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu >= 0,8m3 Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
2
Loại thiết bị: Máy ủi hoặc máy san Đặc điểm thiết bị: Công suất >= 110 CV Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng >= 10T Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
4
Loại thiết bị: Máy lu bánh lốp Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng >= 16T Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
5
Loại thiết bị: Máy lu rung Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng >= 25T Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
6
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
7
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ Đặc điểm thiết bị: Tải trọng >= 12T Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
8
Loại thiết bị: Máy đầm cầm tay Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng >= 70kg
1
9
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Dung tích >= 250lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn chân đế
0.022
100m2
2
Tôn sóng dày 0.5mm
46.2
m2
3
Thép hộp 25x25x2mm
111.328
kg
4
Thép hình L30x30x4mm
34.456
kg
5
Bulon D5, L=5cm
96
cái
6
Sản xuất hàng rào tôn (không tính vật liệu)
0.146
tấn
7
Lắp đặt chân đế hàng rào tôn
45
cấu kiện
8
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào tôn 1.95mx3m
80
m
9
Thép hình
8.39
kg
10
Thép D10mm
1.07
kg
11
Thép ống tròn
0.7
kg
12
Thép tấm
5.53
kg
13
Thép ống vuông 20x20x2
3.51
kg
14
Sản xuất hàng rào song sắt (không tính vật liệu)
1.8
m2
15
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào báo hiệu 1.2x1.5m
5
cái
16
Đèn chớp xoay cảnh báo ban đêm
3
cái
17
Nhân công điều tiết giao thông
20
công
18
Chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng công việc phát sinh
19
Chi phí dự phòng do chủ đầu tư quản lý trong suốt quá trình thực hiện hợp đồng. Giá trị này chỉ được sử dụng khi có khối lượng phát sinh và phải được cấp có thẩm quyền phê duyệt (Nhà thầu chào giá mục này là với số tiền tối đa là 56.149.049 đồng)
5
%
20
PHẦN XÂY DỰNG
21
Cắt mặt đường BTN dày 7cm
2.308
100m
22
Tháo dỡ nắp đan rãnh kích thước 80x50x10cm
456
cấu kiện
23
Phá bỏ kết cấu rãnh bê tông cốt thép
90.633
m3
24
Đào đường cũ thi công cống, hố ga, hố thu
1.111
100m3
25
Đào đất thi công cống, hố ga, hố thu đất cấp 2
2.499
100m3
26
Đắp đất hoàn trả bằng đất chọn lọc K95
2.725
100m3
27
Cung cấp đất đắp chọn lọc
307.885
m3
28
Cấp phối đá dăm Dmax25 dày 15cm lớp dưới tái lập hố đào
0.72
100m3
29
Cấp phối đá dăm Dmax25 dày 15cm lớp trên tái lập hố đào
0.72
100m3
30
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1.0kg/m2
4.8
100m2
31
Thảm mặt đường BTN C12.5 dày 7cm
4.8
100m2
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
4.699
100m3
33
Ván khuôn bê tông lót đổ tại chỗ
0.877
100m2
34
Bê tông lót đá 1x2 M150 đổ tại chỗ
8.448
m3
35
Bê tông móng cống đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
33.005
m3
36
Cung cấp, lắp đặt gối cống D600
176
cái
37
Cung cấp, lắp đặt cống D600 dài 2.5m H30
88
đoạn ống
38
Cung cấp, lắp đặt join cống D600
79
mối nối
39
Mối nối cống bằng vữa xi măng M100
15.8
m2
40
Ván khuôn bê tông lót đổ tại chỗ
0.064
100m2
41
Bê tông lót đá 1x2 M150 đổ tại chỗ
2.56
m3
42
Gia công, lắp đặt cốt thép D<10 hố ga đổ tại chỗ
0.282
tấn
43
Ván khuôn hố ga đổ tại chỗ
0.53
100m2
44
Bê tông hố ga đổ tại chỗ đá 1x2 M250
5.666
m3
45
Gia công, lắp đặt cốt thép D<10 hố ga đúc sẵn
0.823
tấn
46
Ván khuôn hố ga đúc sẵn
0.593
100m2
47
Bê tông hố ga đúc sẵn đá 1x2 M250
8.728
m3
48
Thép D16 thang hầm ga
0.004
tấn
49
Mạ kẽm cấu kiện thép
547.146
kg
50
Cẩu lắp hố ga đúc sẵn <2.5 tấn
10
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG như sau:

  • Có quan hệ với 420 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,72%, Xây lắp 26,15%, Tư vấn 32,40%, Phi tư vấn 20,73%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.278.254.534.514 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.184.000.296.760 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây