Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:08 15/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường Ma Thiên Lãnh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường Ma Thiên Lãnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500086939_2503150856
Ngày phê duyệt
15/03/2025 09:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT HUYỆN CÔN ĐẢO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:06 15/03/2025
đến
09:00 24/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
167.275.122 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi bảy triệu hai trăm bảy mươi lăm nghìn một trăm hai mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2025 (22/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA KIM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 82L4 Khu Phố Long Hiệp, Thị trấn Long Điền, Huyện Long Đất, Bà Rịa, Tỉnh Vũng Tàu, Việt Nam;
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN PHƯỚC; Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 82L5, khu phố Long Hiệp, Thị Trấn Long Điền, Huyện Long Đất, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn lập E-HSMT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Gia Kim Tư vấn thẩm định E-HSMT 82L4, khu phố Long Hiệp, thị trấn Long Điền, huyện Long Đất, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn đánh giá E-HSDT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Gia Kim Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 82L4, khu phố Long Hiệp, thị trấn Long Điền, huyện Long Đất, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
3
2
Máy đầm dùi 1,5 kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
3
Máy cắt/ uốn thép ≥2kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
4
Máy đầm bàn 1kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
5
Máy hàn 23kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
6
Ô tô tải thùng > 2,5 tấn Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 5T Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
5
8
Máy cắt gạch đá công suất 1,7Kw Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
9
Máy đào ≥ 0,8m3 Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
2
10
Xe lu ≥ 10T Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
1
11
Xe lu bánh lốp Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
1
12
Máy phun nhựa đường Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
1
13
Máy rải bê tông nhựa nóng Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. Tháo dỡ công trình
2
Phá dỡ mặt đường bê tông xi măng hiện hữu
1289
m3
3
Đào xúc vật liệu phá dỡ lên phương tiện vận chuyển đổ đi (vận dụng chỉ tính máy đào)
12.89
100m3
4
Tháo dỡ, lắp đặt lại bóng đèn trang trí (HSNC:;HSMTC:;)
8
bộ
5
Tháo dỡ, di dời và lắp đặt lại trụ đèn trang trí (HSNC:;HSMTC:;)
8
cột
6
Tháo dỡ, di dời và lắp đặt lại cáp điện đèn trang trí (HSNC:;HSMTC:;)
1.68
100m
7
Tháo dỡ, di dời tôn lượn sóng hiện hữu (đơn giá đã bao gồm công tác di dời tôn lượn sóng và trụ thép đỡ tôn lượn sóng) (HSNC:;HSMTC:)
998
m
8
Phá dỡ bê tông trụ cọc thép đỡ tôn lượn sóng
27
m3
9
Tháo dỡ cọc tiêu hiện hữu (HSNC:;HSMTC:)
108
cái
10
Điều phối đất (về hồ An Hải cự ly 3,7Km)
11
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
23.85
100m3
12
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (HSMTC:;)
23.85
100m3/km
13
Vận chuyển phế thải phá dỡ đổ đi bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
15.3219
100m3
14
Vận chuyển phế thải phá dỡ đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T 3km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV (HSMTC:;)
15.3219
100m3/km
15
2. Nền đường
16
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
23.85
100m3
17
Lu lèn nền đường nguyên thổ bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95 (vận dụng chỉ tính máy lu)
25.77
100m3
18
3. Mặt đường
19
Lớp móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax=37,5mm dày 15cm
12.16
100m3
20
Lớp móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax=25mm dày 15cm
12.16
100m3
21
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
81.09
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C12.5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
81.09
100m2
23
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 10 tấn
13.761
100tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 6 km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn (HSMTC:;)
13.761
100tấn
25
3. An toàn giao thông
26
Lắp đặt lại tôn lượn sóng (tận dụng lại vật tư cũ)
998
m
27
Bê tông đá 1x2 M200 móng trụ đỡ tôn lượn sóng dưới mặt đường
10.56
m3
28
Vạch sơn
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
432.83
m2
30
Vạch sơn gờ giảm tốc dày 4mm (HSVL:;HSVLP:;HSNC:;HSMTC:)
66
m2
31
Cọc tiêu, biển báo
32
Bê tông lót móng đá 2x4 M150 móng trụ
0.13
m3
33
Bộ khung bu lông móng trụ làm mới trụ biển báo M16
8
bộ
34
SXLD cốt thép khung móng đường kính D6 làm mới
0.0038
tấn
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
8
cái
36
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép đá 1x2 M200
209
cái
37
1. Tường chắn
38
Bê tông lót móng đá 2x4 M150 tường chắn
25.91
m3
39
Bê tông đá 1x2 M200 tường chắn
200.01
m3
40
2. Gờ chặn
41
Bê tông gờ chặn đá 1x2 M200
10.65
m3
42
Mương thoát nước
43
Phá dỡ mương xây đá hộc hiện hữu
510
m3
44
Đào xúc vật liệu phá dỡ lên phương tiện vận chuyển đổ đi (vận dụng chỉ tính máy đào)
2.137
100m3
45
Bê tông mương đá 1x2 M200
478.07
m3
46
SXLD Ván khuôn mương
18.63
100m2
47
Đá hộc xây vữa xi măng M100 thành mương (đá hộc tận dụng từ khối lượng phá dỡ mương)
246.89
m3
48
Đảm bảo an toàn giao thông
49
Ống PVC D80 sơn trắng đỏ phản quang 3 lớp (HSNC:;HSMTC:)
0.804
100m
50
Sơn Ống PVC D80
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây