Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:43 25/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ chống xuống cấp di tích Miếu Tam Thánh, xã Tam Hợp, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ chống xuống cấp di tích Miếu Tam Thánh, xã Tam Hợp, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp Văn hóa năm 2024 tại Quyết định số 2016/QĐ-CT ngày 31/12/2024 của Chủ tịch UBND tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500090490_2503251003
Ngày phê duyệt
25/03/2025 10:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:42 25/03/2025
đến
09:00 03/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2025 (02/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và thi công xây lắp TH Tư vấn lập E-HSMT SN 2422 tổ 7 khu 2 phường Vân Cơ TP Việt Trì tỉnh Phú Thọ - Phường Vân Cơ - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 91, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn và thi công xây lắp TH Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 2422 tổ 7 khu 2 phường Vân Cơ TP Việt Trì tỉnh Phú Thọ - Phường Vân Cơ - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 91, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ TU BỔ CÁC CÔNG TRÌNH VĂN HÓA Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Tổ dân phố 15 - Phường Phú Lương - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá: Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê)
2
2
Máy hàn: Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê)
2
3
Máy khoan bê tông: Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê)
2
4
Máy trộn vữa: Tài liệu kèm theo: Hóa đơn mua thiết bị (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê)
2
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T: Tài liệu kèm theo: Giấy chứng nhận Đăng ký xe ô tô và Đăng kiểm còn hiệu lực (Kèm theo hợp đồng thuê thiết bị nếu là thiết bị đi thuê, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TU BỔ, CHỐNG XUỐNG CẤP DI TÍCH MIẾU TAM THÁNH
2
Hạ giải con giống các loại rồng có D<=20cm, 1m<=dài<=2m, Đắp sành sứ
8
con
3
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
39.17
m
4
Hạ giải mái ngói, các loại ngói khác, Tầng mái 1
135.4536
m2
5
Hạ giải kết cấu gỗ, hệ kết cấu mái, cao > 4m
7.7241
m3
6
Lắp dựng rồng, phượng
2
con
7
Vệ sinh trám vá con giống sau khi hạ giải:
8
con
8
Tu bổ, phục hồi bờ mái bằng gạch chỉ và ngói bản
39.17
m
9
Trát, tu bổ, phục hồi gờ chỉ và các kết cấu tương tự
200.37
m
10
Lắp dựng các con thú khác
6
con
11
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái(công lợp 50% tận dụng ngói cũ; thay mới ngói lót + ngói độn)
67.7268
m2
12
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài, lợp mái(lợp 50% ngói mới)
67.7268
m2
13
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, đường kính D<= 20cm
0.1124
m3
14
Bảo quản, gia cường kết cấu gỗ bị mục hỏng bề mặt
0.2484
m2
15
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
0.2
m3
16
Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
1.2075
m3
17
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, Loại đơn giản
1.5529
m3
18
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật
1.5219
m3
19
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
1.6373
m3
20
Tu bổ, phục hồi tàu góc đao, Đơn giản
0.5182
m3
21
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự, Đơn giản
0.7206
m3
22
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn
3.0255
m2
23
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
3.217
m3
24
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, các cấu kiện khác
0.8997
m3
25
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, các cấu kiện khác
2.8516
m3
26
Phòng chống mối mọt, nâm mốc cho cấu kiện gỗ bằng phương pháp phun quét
489.0276
m2
27
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG CƠ BẢN
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
138.1518
m2
29
Vận chuyển phế thải TB 4km bằng ô tô - 7,0T
2.763
m3
30
Mua bạt che gỗ cũ sau khi hạ giải mái ngói
111.72
m2
31
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
83.8599
m2
32
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
83.8599
m2
33
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
209.5666
m2
34
Đắp đấu nóc
1
cái
35
Đắp chân tảng cột hiên
4
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây