Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:11 12/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang đường, hệ thống tiêu thoát nước từ đường đi cầu Đò So khu Đồng Bói thôn Bến Trung đến sông Cà Lồ, xã Bắc Hồng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT thực hiện dự án: Cải tạo, chỉnh trang đường, hệ thống tiêu thoát nước từ đường đi cầu Đò So khu Đồng Bói thôn Bến Trung đến sông Cà Lồ, xã Bắc Hồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500143564_2504121100
Ngày phê duyệt
12/04/2025 11:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bắc Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:09 12/04/2025
đến
10:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và thiết kế xây dựng Bảo Châu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà bà Tô Thị Lý, khu 2, Thị Trấn Tiền Hải, Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
2 Công ty cổ phần đầu tư phát triển và tư vấn thiết kế xây dựng Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1, ngõ 202, tổ 3, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn lập E-HSMT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Mai Lam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 72, ngõ 6, Xóm trên, thôn Đào Xá, xã Hoàng Long, huyện Phú Xuyên, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Mai Lam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 72, ngõ 6, Xóm trên, thôn Đào Xá, xã Hoàng Long, huyện Phú Xuyên, TP. Hà Nội
7 Công ty TNHH xây dựng và tư vấn Hoàng Hải Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn 8, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
8 Tên Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu
1
3
Cần cẩu/Cần trục
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy đầm đất cầm tay
1
8
Máy cắt uốn thép
1
9
Máy trộn bê tông
1
10
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp vận chuyển bằng xe ô tô phạm vi 7km tấm đan giằng ngang rãnh
1
ca
2
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
122
cấu kiện
3
Cửa xả
4
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn cửa xả
0.0561
100m²
5
Gia cố, lắp dựng cốt thép cửa xả, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0416
tấn
6
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, cửa xả, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.8081
7
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
24
cấu kiện
8
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
2102.7328
m2
9
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB30
363.728
m2
10
Chèn khe lún bằng nhựa bitum và dán bao tải, dán 2 lớp bao tải, quét 3 lớp nhựa
22.656
11
Rãnh ngang đường
12
Đào nền đường, bằng thủ công, đất cấp II
16.2
13
Đào kênh mương, chiều rộng ≤6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.4833
100m³
14
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m, đất cấp II
5.3703
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi ≤1000m, đất cấp II
1.1823
100m³
16
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, cự ly vận chuyển ≤5km bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
5.9115
100m³/km
17
Đóng cọc tre, bằng thủ công, chiều dài cọc ≤2,5m, đất cấp I
18.45
100m
18
Đắp cát phủ đầu cọc
2.952
19
Rải Nilon lót móng (2 lớp Nilon )
81.96
m2
20
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn lót móng rãnh nước
0.0458
100m²
21
Bê tông đá dăm, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.968
22
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn rãnh nước
0.8328
100m²
23
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh nước, đường kính <= 18mm
0.5558
tấn
24
Bê tông đá dăm, bê tông rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
10.0125
25
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn mặt rãnh
0.264
100m²
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép rãnh nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.5131
tấn
27
Rải Nilon giữ nước (2 lớp Nilon)
96.48
m2
28
Bê tông đá dăm, bê tông mặt rãnh nước, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
5.04
29
Quét nhựa bitum và dán bao tải, dán 2 lớp bao tải, quét 3 lớp nhựa
68.4
30
Đắp phụ nền, lề đường
63.614
31
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.7253
100m³
32
Mua đất đắp kè lề đường
636.14
m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển ≤1km - đường L5
63.614
10m3/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển ≤10km - 4km-đường L3
63.614
10m3/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển ≤10km - 5km-đường L2
63.614
10m3/1km
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển ≤60km-46km-đường L1
63.614
10m3/1km
37
Xây kè mái đốc đầu tuyến đường
38
Rải Nilon lóng móng (2 lớp Nilon)
99.45
m2
39
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn lót móng kè
0.111
100m²
40
Bê tông đá dăm, bê tông lót móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.8864
41
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều dày >33cm, vữa XM mác 75
15.7399
42
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn giằng móng kè
0.221
100m²
43
Gia công, lắp dựng cốt thép giằng móng kè, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0613
tấn
44
Gia công, lắp dựng cốt thép giằng móng kè, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2736
tấn
45
Bê tông đá dăm, bê tông giằng móng chiều cao ≤6m, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.8675
46
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
42.1952
m2
47
Rải Nilon giữ nước (2 lớp Nilon)
237.0704
m2
48
Bê tông đá dăm, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
23.707
49
Lát mái kè bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
74.1525
m3
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
74.1525
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây