Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:34 21/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường giao thông, hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Nam Viêm, thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo đường giao thông, hệ thống thoát nước trên địa bàn phường Nam Viêm, thành phố Phúc Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500149742_2504211328
Ngày phê duyệt
21/04/2025 13:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NAM VIÊM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:32 21/04/2025
đến
10:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kim Thịnh Lộc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Xuân Hoà, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH Dịch vụ và xây dựng Anh Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Tiền Châu, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn lập E-HSMT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Hưng Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Me, thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Hưng Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Me, thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc
1
2
Máy đào
1
3
Máy lu bánh hơi
1
4
Máy lu bánh thép
1
5
Máy lu rung
1
6
Ô tô tự đổ
2
7
Máy ủi
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Máy đầm dùi
1
10
Máy trộn bê tông
1
11
Máy cắt, uốn sắt
1
12
Máy hàn
1
13
Máy rải cấp phối
1
14
Máy khoan bê tông
1
15
Máy phun tưới nhựa
1
16
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.1506
100m2
2
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.4005
tấn
3
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
3.32
m3
4
Lắp đặt tấm đan
18
lcấu kiện
5
Đào móng cống hộp - cấp đất II
0.0783
100m3
6
Vận chuyển đất thải
0.0783
100m3
7
Thi công lớp đá đệm móng cống hộp
2.2
m3
8
Bê tông móng cống hộp, M150, đá 2x4
3.99
m3
9
Xây cống, vữa XM M100
11.29
m3
10
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2
4.656
m3
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0741
100m2
12
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.0982
tấn
13
Lắp đặt tấm đan
2
lcấu kiện
14
Bê tông xà mũ, M200, đá 1x2
2.97
m3
15
Ván khuôn xà mũ
0.2574
100m2
16
Lắp dựng cốt thép liên kết viên gờ chắn bánh với đầu cống
0.3665
tấn
17
Bê tông ống cống hình hộp M300, đá 1x2
9.168
m3
18
Ván khuôn gỗ ống cống
0.6576
100m2
19
Lắp dựng cốt thép ống cống, ĐK <10mm
0.7036
tấn
20
Quét nhựa đường cống
44
m2
21
Mua đất về đắp, đất cấp III đắp K95
39.1458
m3
22
Đắp đất hố móng, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2863
100m3
23
Thi công móng cấp phối đá dăm, lớp dưới
0.1119
100m3
24
Rải lớp cách ly
0.7462
100m2
25
Bê tông mặt đường M250, đá 2x4
14.92
m3
26
Kè đá
27
Đào móng kè - cấp đất II
2.284
100m3
28
Vận chuyển đất đổ thải - cấp đất II
2.284
100m3
29
Thi công lớp đá đệm móng
6.153
m3
30
Xây tường kè bằng đá hộc, vữa XM M100
76.65
m3
31
Đắp đất nền móng công trình
2.1
m3
32
Mua đất sét về đắp
2.99
m3
33
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
7
100m
34
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0008
100m3
35
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0008
100m3
36
Bao tải tẩm nhựa đưòng khe lún
6.69
m2
37
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.0019
100m2
38
Đắp cát vàng công trình bằng thủ công
0.38
m3
39
Bê tông tường mũ, M200, đá 1x2
2.25
m3
40
Ván khuôn gờ chắn bánh
0.1737
100m2
41
Lắp dựng cốt thép tường mũ, gờ chắn bánh
0.0858
tấn
42
Sơn gờ chắn bánh bằng sơn phản quang các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.12
m2
43
Mua đất về đắp, đất cấp III, độ chặt yêu cầu K95
224.8347
m3
44
Đắp đất hố móng, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6444
100m3
45
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
46
Cắt mặt đường cũ
5.3452
100m
47
Phá dỡ mặt đường bê tông cũ
88.05
m3
48
Vận chuyển đổ thải bê tông mặt đường cũ
88.05
m3
49
Đào nền đường đất cấp II
192.35
m3
50
Đào khuôn đường đất cấp II
774.4
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NAM VIÊM như sau:

  • Có quan hệ với 28 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,56%, Xây lắp 97,44%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.424.524.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.209.748.167 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây