Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:44 24/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng trường Mẫu giáo Hoa Blang, xã Ea Hồ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng trường Mẫu giáo Hoa Blang, xã Ea Hồ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Năng, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:05 02/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500164346_2504231611
Ngày phê duyệt
23/04/2025 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Krông Năng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 24/04/2025
đến
16:05 02/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 02/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/05/2025 (30/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Hải An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 245/93 Hà Huy Tập, Phường Tân Lợi, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Krông Năng; Địa chỉ: Thị trấn Krông Năng, huyện Krông Năng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn Krông Năng, huyện Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 6, Phường Thiện An, Thị xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
4 Ban quản lý dự án đầu tư Xây dựng huyện Krông Năng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Krông Năng, huyện Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT ổ dân phố 6, Phường Thiện An, Thị xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
6 Ban quản lý dự án đầu tư Xây dựng huyện Krông Năng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Krông Năng, huyện Krông Năng, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
939.604
m2
2
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
9.396
100m2
3
Phá dỡ lớp vữa trát trên tường, cột, trụ
166.306
m2
4
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
166.306
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
166.306
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.105
m3
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
8.5
m2
8
Vận chuyển bằng gánh vác bộ 10m khởi điểm cát các loại, than xỉ, gạch vỡ ( cự ly 40m)
7.8561
m3
9
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM PCB40 mác 75
9.02
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
843.675
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
879.6262
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
365.88
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
450.268
m2
14
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,36m2, vữa XM PCB40 mác 100, gạch 300x600
408.87
m2
15
Bả bằng bột bả vào tường ( trong nhà )
434.805
m2
16
Bả bằng bột bả vào tường ( ngoài nhà )
527.7757
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
219.528
m2
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
270.1608
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
800.685
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1329.8942
m2
21
Lắp dựng cửa khung sắt kính
2.16
m2
22
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
4.125
m2
23
Lắp dựng hoa sắt cửa
5.1975
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
278.46
m2
25
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
294.99
m2
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
33
bộ
27
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
14
bộ
28
Lắp đặt quạt ốp trần
14
cái
29
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
80
m
30
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2
1250
m
31
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
550
m
32
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
80
m
33
Lắp đặt ổ cắm ba
13
cái
34
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
35
cái
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
37
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
38
Lắp đặt chậu xí bệt (Xí trẻ em)
2
bộ
39
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
867.85
m2
40
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 50
867.85
m2
41
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM PCB40 mác 50
867.85
m2
42
Tháo dỡ cổng bằng thủ công
13.8
m2
43
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
53.76
m2
44
Lắp dựng cổng sắt
13.8
m2
45
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
81.36
m2
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
82.948
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82.948
m2
48
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường <=11cm
0.226
m3
49
Xây tường gạch không nung ( xi măng cốt liệu 04 lỗ, 80x80x180mm ), xây tường chiều dầy <=30 cm, chiều cao <=4m, vữa XM mác 75 (Theo ĐM 37/2020/QĐ-UBND)
0.862
m3
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
8.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây