Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:17 25/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang thôn Cầu Cả, xã Cổ Loa
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang thôn Cầu Cả, xã Cổ Loa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500171307_2504250810
Ngày phê duyệt
25/04/2025 08:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cổ Loa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:14 25/04/2025
đến
10:15 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:15 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm tư vấn xây dựng và xuất khẩu lao động Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trường cao đẳng xây dựng công trình đô thị-xã Yên Thương, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối 11, xã Phù Lỗ, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội.
3 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn lập E-HSMT Khối 11, xã Phù Lỗ, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội.
4 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Thành Công Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Trung Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 11, xã Phù Lỗ, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội.
6 Công ty Cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Thành Công Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thái Phù, xã Mai Đình, huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy cắt gạch
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy đầm bê tông các loại
1
7
Máy đầm đất cầm tay
1
8
Máy hàn
1
9
Máy khoan bê tông
1
10
Máy lu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >200cm, M200, đá 1x2, PC30
0.6464
m3
2
Lư hương hoá vàng bằng đá granit tự nhiên có kích thước (D x R x C) = (1.07 x 0.81 x 1.92)m
1
cái
3
Lắp dựng Lư hương hoá vàng bằng đá granit tự nhiên có kích thước (D x R x C) = (1.07 x 0.81 x 1.92)m
1
cái
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
45
m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.45
100m3/1km
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.45
100m3/1km
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 2km, đất cấp II
0.45
100m3/1km
8
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.405
100m3
9
Băng báo hiệu cáp
150
m
10
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE 65/50 đặt chìm bảo hộ dây dẫn
150
m
11
Rải cáp ngầm
1.5
100m
12
HM: GIAO THÔNG, TƯỜNG GIA CỐ
13
NỀN ĐƯỜNG
14
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.9061
100m3
15
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
91
m3
16
Xúc đá tảng ở bãi trữ, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào <= 3,6m3, đường kính 0,4-1m
0.91
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.9061
100m3/1km
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.9061
100m3/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 2km, đất cấp II
0.9061
100m3/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.91
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.91
100m3/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 2km, đất cấp IV
0.91
100m3/1km
23
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.6879
100m3
24
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
1.5023
100m3
25
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
0.2651
100m3
26
MẶT ĐƯỜNG
27
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.8895
100m2
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.1221
100m3
29
Nilong lót nền
7.2206
100m2
30
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
154.9068
m3
31
Thi công khe co
146.34
m
32
Thi công khe giãn
52
m
33
TƯỜNG XÂY GIA CỐ
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
4.0325
m3
35
Ván khuôn móng dài
0.1792
100m2
36
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M100, PCB30
25.1356
m3
37
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M75, PCB30
89.61
m2
38
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
1.9714
m3
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.3644
tấn
40
HẠNG MỤC: SAN NỀN, HOÀN THIỆN SÂN NHÀ QUẢN TRANG, LÔ MỘ, XÂY VỎ MỘ
41
SAN NỀN, HOÀN THIỆN SÂN NHÀ QUẢN TRANG, LÔ MỘ 1, LÔ MỘ 2, BÃI ĐỖ XE
42
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
0.3036
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.3036
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.3036
100m3/1km
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 2km, đất cấp I
0.3036
100m3/1km
46
Mua đất đắp K90 ( Mỏ Núi Dậu-Minh Đức , Phổ Yên- Thái Nguyên)
658.307
m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km ( 1 km đầu tiên)
65.8307
10m3/1km
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km (9 km tiếp theo)
65.8307
10m3/1km
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 60km (40 km tiếp theo)
65.8307
10m3/1km
50
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.5831
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây