Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 12:03 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo và nâng cấp Trường Mầm non trên địa bàn quận Tân Phú
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp trường Mầm non trên địa bàn quận Tân Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500179763_2504291111
Ngày phê duyệt
29/04/2025 11:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:59 29/04/2025
đến
10:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng Kiến Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 168/5 Võ Thành Trang, Phường 11, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Thiên Phú Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, Tòa nhà Indochina, Số 4 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn lập E-HSMT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa - Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận Tân Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT 70A Thoại Ngọc Hầu, phường Hòa Thạnh, quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Trung Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa - Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận Tân Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 70A Thoại Ngọc Hầu, phường Hòa Thạnh, quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
12
2
Máy trộn bê tông - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
5
3
Giàn giáo (42 khung, 42 chéo) - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
40
4
Ô tô vận tải thùng – trọng tải 0,5 T - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Chậu rửa loại 1 vòi (có chân treo, dây cấp, vòi rửa) người lớn
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
48
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ nền gạch
126.06
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Quét dung dịch chống nhà vệ sinh 3 lớp, (có lưới thủy tinh gia cường)
94.16
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
126.06
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Thay bản lề cửa đi sắt kính
105
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, lắp đặt ron kính cửa đi sắt kính
318.84
m
Theo quy định tại Chương V
8
Sửa chữa cửa đi sắt kính bị mục
21.96
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vệ sinh rong rêu trước khi chống thấm
374.21
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Quét nước xi măng 2 nước
374.21
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Láng nền sàn không đánh màu bằng phụ gia chống thấm dày 1,65 cm (có lưới thủy tinh gia cường)
374.21
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ vách ngăn nhà vệ sinh
52
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo dỡ gạch ốp tường
175.44
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
175.44
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75
175.44
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp lắp đặt vách, cửa vệ sinh tấm compact 12ly và phụ kiện inox
65
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 27mm
0.7
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 42mm
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 90mm
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt Co D27
15
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Tê D27
15
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Co D42
15
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Lơi D60
20
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Tê cong D60
15
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Lơi D90
5
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Con thỏ D60
15
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt Nối D27 ren ngoài D27
10
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Van Khóa đồng D27
8
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt Cùm ống D90 + ty ren
5
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Cùm ống D60 + ty ren
5
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
9.669
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
9.669
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T (7km)
9.669
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
14.1321
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
HẠNG MỤC: CẢI TẠO VÀ NÂNG CẤP TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC
Theo quy định tại Chương V
37
Cạo lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
179.718
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cạo lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
77.692
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bả bằng bột bả vào tường, cột, trụ trong nhà
179.718
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bả bằng bột bả vào xà, dầm, trần trong nhà
77.692
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn tường, cột, trụ trong nhà bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1797.18
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn xà, dầm, trần trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
776.92
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cạo lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
387.1192
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cạo lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
24.352
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bả bằng bột bả vào tường, cột, trụ ngoài nhà
387.1192
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bả bằng bột bả vào xà, dầm, trần ngoài nhà
24.352
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sơn tường, cột, trụ ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2580.7944
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn xà, dầm, trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
243.52
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo dỡ bàn cầu
41
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo dỡ Lavabo
41
bộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG như sau:

  • Có quan hệ với 171 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,10%, Xây lắp 76,74%, Tư vấn 13,18%, Phi tư vấn 4,65%, Hỗn hợp 2,33%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 507.928.633.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 469.467.560.251 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,57%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây