Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:25 07/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng HTKT đấu giá QSD đất khu Cầu Thầy, thôn Ba Dư, xã Hồng Dương, huyện Thanh Oai, TP. Hà Nội
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư xây dựng dựán:Xây dựng HTKT đấu giá QSD đất khu Cầu Thầy, thôn Ba Dư, xã Hồng Dương, huyện Thanh Oai, TP. Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500185894_2505071411
Ngày phê duyệt
07/05/2025 14:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Thanh Oai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:21 07/05/2025
đến
09:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
262.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên doanh Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Bắc Việt - Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Điện Thăng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 35 cụm 6 tổ 24A, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội,
2 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Bình Phương và Công ty TNHH đầu tư và xây dựng công nghiệp Thăng Long Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Chợ xã Bình Minh, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - Phường Đồng Tâm - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - Phường Vĩnh Phúc - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - Phường Đồng Tâm - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép tự hành ≥16 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Máy cắt gạch đá kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải : ≥10,0 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 T(có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3 (có kiểm định còn hiệu lực) kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy đầm đất cầm tay kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
9
Máy hàn xoay chiều kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
44.127
100m3
2
Mua đất đồi đầm chặt K90, hệ số đầm lèn tạm tính 1.1
4853.937
m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển tạm tính 1km
933.361
10m3/1km
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển tạm tính 9km
933.361
10m3/1km
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển tạm tính 40km
933.361
10m3/1km
6
Đắp hố móng kè bằng đất tận dụng
0.555
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
5.59
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
4.814
100m3
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
27.404
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
27.404
100m2
11
Mua bê tông nhựa chặt BTNC19
474.48
tấn
12
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch giả đá, vữa XM mác 100
2658.43
m2
13
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150
212.674
m3
14
Lớp nilong lót
26.584
100m2
15
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn, trong phạm vi <= 1km
33.23
10 tấn
16
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn, tạm tính 9km tiếp theo
33.23
10 tấn
17
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 20 tấn, tạm tính 25km tiếp theo
33.23
10 tấn
18
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp xuống
332.3
tấn
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.634
100m2
20
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150
25.327
m3
21
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa cong 26x23x25 cm, đá 1x2cm, vữa xi măng mác 100#
100
m
22
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 26x23x100 cm, đá 1x2cm, vữa xi măng mác 100#
717
m
23
Lát rãnh ghé 50x30x6cm, mác 300# đá 1x2cm, vữa xi măng mác 100#
245.1
m2
24
Ván khuôn đổ bê tông móng
2.5
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
20
m3
26
Xây bó gáy bằng gạch không nung 6x10,5x22, vữa XM mác 75
27.5
m3
27
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
137.5
m2
28
Ván khuôn đổ bê tông móng
0.476
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100, PCB30
7.35
m3
30
Xây gạch bồn cây gạch không nung 6x10,5x22, vữa XM mác 75
7.7
m3
31
Ốp gạch thẻ KT 24x6cm
53.2
m2
32
Đắp đất màu trồng cây đất tận dụng
0.49
100m3
33
Trồng, chăm sóc cỏ lá tre
756.24
m2/tháng
34
Trồng cây bóng mát cây đô thị (đề xuất trồng cây ban trắng trong ô cây xanh) đường kính thân cây tại chiều cao 130cm >12cm
33
1 cây
35
Trồng cây bóng mát cây đô thị (đề xuất cây giáng hương) đường kính thân cây tại chiều cao 130cm D>12cm
70
1 cây
36
Biển tam giác phản quang cạnh 70cm
4
cái
37
Cột đỡ biển báo đường kính 90mm, cao 3,5m
4
cái
38
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
4
cái
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
70
m2
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt (công nghệ sơn nóng) màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0 mm
140.55
m2
41
HẠNG MỤC: KÈ ĐÁ HỘC
42
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
51.587
100m
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
12.9
m3
44
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100
37.96
m3
45
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
131.52
m3
46
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
26.42
m2
47
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống d=100mm
0.086
100m
48
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống nước
0.037
100m2
49
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.01
100m3
50
Ván khuôn giằng đỉnh kè
0.292
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây