Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:37 21/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng mặt đường tuyến ĐH4.PN (đoạn từ trung tâm xã Tam Lãnh đi Bồng Miêu)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp, mở rộng mặt đường tuyến ĐH4.PN (đoạn từ trung tâm xã Tam Lãnh đi Bồng Miêu)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh và ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
210 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500215600_2505211340
Ngày phê duyệt
21/05/2025 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:35 21/05/2025
đến
10:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
240 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (25/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng công trình Ánh Dương Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Kiệt 349 Hùng Vương, khối phố 5 - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Vương Bảo Tín Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bình Hòa, Xã Tam Ngọc, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn lập E-HSMT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 60 Phan Bá Phiến - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Nam Sơn - Xã Tam Hiệp - Huyện Núi Thành - Tỉnh Quảng Nam
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 60 Phan Bá Phiến - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gàu, bánh xích – dung tích ≥ 0,8m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê.
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê.
1
3
Máy lu tĩnh bánh thép tải trọng ≥ 10T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê.
1
4
Máy lu rung tải trọng ≥ 25T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thoát nước dọc
2
* Đan mương lắp ghép
3
Lắp đặt tấm đan mương, G=50-200kg
220
Tấm
4
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan
10.89
m3
5
Ván khuôn tấm đan
72.16
m2
6
Cốt thép tấm đan d=6mm
0.244
Tấn
7
Cốt thép tấm đan d=8mm
0.085
Tấn
8
Cốt thép tấm đan d=10mm
0.385
Tấn
9
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.781
Tấn
10
Ống nhựa PVC D34; L=15cm
702.9
m
11
* Đan mương đổ tại chỗ
12
Bê tông M250 đá 1x2 đan mương
45.622
m3
13
Ván khuôn đan mương
331.868
m2
14
Cốt thép đan mương d=6mm
1.023
Tấn
15
Cốt thép đan mương d=10mm
0.968
Tấn
16
Cốt thép đan mương d=12mm
3.31
Tấn
17
Cốt thép đan mương d=16mm
1.003
Tấn
18
* Thân mương + móng mương
19
Bê tông M200 đá 1x2 thân mương
79.404
m3
20
Bê tông M200 đá 1x2 móng mương
59.937
m3
21
Ván khuôn thân mương
1058.722
m2
22
Ván khuôn móng mương
177.549
m2
23
Dăm sạn đệm
39.958
m3
24
Cốt thép thân mương d=10mm
3.096
Tấn
25
Cốt thép thân mương d=12mm
5.522
Tấn
26
B. Hố ga
27
Lắp đặt tấm đan hố ga, G=50-200kg
60
Tấm
28
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan
4.158
m3
29
Ván khuôn tấm đan
23.958
m2
30
Cốt thép tấm đan d=6mm
0.099
Tấn
31
Cốt thép tấm đan d=8mm
0.025
Tấn
32
Cốt thép tấm đan d=10mm
0.135
Tấn
33
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.32
Tấn
34
Bê tông M200 đá 1x2 thân hố ga
11.162
m3
35
Ván khuôn thân hố ga
158.968
m2
36
Bê tông M200 đá 1x2 móng hố ga
4.505
m3
37
Ván khuôn móng hố ga
19.8
m2
38
Dăm sạn đệm
3.003
m3
39
Cốt thép thân hố ga d=10mm
0.327
Tấn
40
Cốt thép thân hố ga d=12mm
0.59
Tấn
41
C. Đào đắp
42
Đào đất cấp 3
427.993
m3
43
Đắp đất K95
137.932
m3
44
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ Phạm vi ≤500m, Đất cấp 3
272.13
m3
45
Nâng tường đầu cống hiện trạng
46
Khoan lỗ D16 vào bê tông sâu 20cm
32
Lỗ
47
Cốt thép d=12mm; L=40cm
0.011
Tấn
48
Vữa Sikagrout 214-11
0.563
Lít
49
Bê tông M200 đá 1x2 nâng tường đầu
1.934
m3
50
Ván khuôn nâng tường đầu
14.03
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây