Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 19:04 23/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn các xã Phước Hiệp - xã Tân An Hội - Thị trấn Củ Chi - xã Tân Thông Hội
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo trì, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn các xã Phước Hiệp - xã Tân An Hội - Thị trấn Củ Chi - xã Tân Thông Hội
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế huyện về duy tu giao thông năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 03/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500286540_2506231804
Ngày phê duyệt
23/06/2025 18:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:03 23/06/2025
đến
11:00 03/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 03/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2025 (30/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG QUANG HUY Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 24/5G Bến Lội - Phường Bình Trị Đông A - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG PHÚ CƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 541/53 đường Hồ Văn Cống - Phường Tương Bình Hiệp - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ BẢO TÍN Tư vấn lập E-HSMT Số 20/11, Tổ 54, Khu phố 7 - phường Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ BẢO TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20/11, Tổ 54, Khu phố 7 - phường Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu: ≥0,80 m3 (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
2
Máy ủi - công suất: ≥110 cv (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
3
Xe lu bánh hơi - trọng lượng tĩnh: ≥16 t (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
4
Xe lu bánh thép - trọng lượng tĩnh: ≥10 t (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
5
Xe lu rung 25t (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
6
Máy rải bê tông nhựa - năng suất: ≥130 cv (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe chuyên dụng và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
7
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 5 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
8
Xe tưới nước - dung tích: ≥5 m3 (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký xe chuyên dụng và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê]. Trường hợp Ô tô tưới nước không chuyên dụng, tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản scan (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực) Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy kiểm định còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực, bản chụp hóa đơn mua bán bồn chứa và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp do nhà thầu đi thuê).
1
9
Lò nấu sơn (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn tài chính và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
10
Thiết bị sơn kẻ đường (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn tài chính và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Biển báo hình chữ nhật
2
biển
2
Bê tông nắp đan đá 1x2 C20 (M250)
0.0486
m3
3
Cốt thép nắp đan Þ<=10mm
0.0073
tấn
4
Cốt thép nắp đan Þ>10mm
0.0008
tấn
5
Thép hình nắp đan V50x50x5 mạ kẽm
10.951
kg
6
Lắp đặt nắp đan TL<250kg đúc sẵn
1
1 cấu kiện
7
Ván khuôn nắp đan
0.0022
100m2
8
Bê tông nắp đan đà hầm đá 1x2 C20 (M250)
0.166
m3
9
Cốt thép nắp đan đà hầm Þ<=10mm
0.0317
tấn
10
Ván khuôn đà hầm
0.0221
100m2
11
Đập phá bê tông đạt cao độ mặt đường hiện hữu
0.43
m3
12
Bê tông đá 1x2 C20 (M250) trám đá hầm
0.4
m3
13
Lắp đặt nắp đan TL=450kg đúc sẵn
1
1 cấu kiện
14
Đắp cát K>=0.95
0.134
100m3
15
Gạch tự chèn
32
m2
16
XÃ TÂN THÔNG HỘI
17
Kết cấu CPDD
18
Ban gạt cỏ mặt đường, lề đường
8
100m2
19
Kết cấu BTNN
20
Tưới dính bám, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
78.98
10m2
21
Thảm mặt đường nhựa bằng bê tông nhựa nóng hạt mịn (chiều dày lèn ép 5cm)
78.98
10m2
22
Kết cấu đào xử lý nền
23
Cắt mặt đường nhựa
0.34
100m
24
Đào bỏ kết cấu cũ
165
m2
25
CPDD loại I, Dmax=25mm dày 15cm, K>=98
0.2475
100m3
26
Tưới thấm bám, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
16.5
10m2
27
Thảm mặt đường nhựa bằng bê tông nhựa nóng hạt mịn (chiều dày lèn ép 5cm)
16.5
10m2
28
Kết cấu BTNN trên 200m2
29
Tưới dính bám, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
198.585
100m2
30
Thảm mặt đường nhựa bằng bê tông nhựa nóng hạt mịn (chiều dày lèn ép 5cm)
198.585
100m2
31
Kết cấu đào xử lý nền trên 200m2
32
Đào bỏ kết cấu cũ
0.96
100m3
33
CPDD loại I, Dmax=25mm dày 15cm, K>=98
0.72
100m3
34
Tưới thấm bám, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
4.8
100m2
35
Thảm mặt đường nhựa bằng bê tông nhựa nóng hạt mịn (chiều dày lèn ép 5cm)
4.8
100m2
36
Trụ, biển báo, vạch sơn
37
Biển báo hình tròn
40
biển
38
Trụ biển báo 3.1m
20
trụ
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm, dùng xi măng PCB40
20
cái
40
Sơn gờ giảm tốc (dày 6mm) lớp 1 dày 2mm: 24 m2 lớp 2 dày 2mm: 24 m2 lớp 3 dày 2mm: 24 m2
588
m2
41
Vạch 1.1 sơn tại tim đường rộng 15cm, màu vàng
103.85
m2
42
XÃ PHƯỚC HIỆP
43
Kết cấu BTNN
44
Tưới thấm bám, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
23.4
10m2
45
CPDD loại I, Dmax=25mm dày 15cm, K>=98
23.4
100m3
46
Kết cấu đào xử lý nền
47
Cắt mặt đường nhựa
0.07
100m
48
Đào bỏ kết cấu cũ
175
m2
49
CPDD loại I, Dmax=25mm dày 15cm, K>=98
0.2625
100m3
50
Tưới thấm bám, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
17.5
10m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây