Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 19:07 23/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường dây 35kV cấp điện cho CCN Đông Bắc thành phố Thanh Hóa và KCN Hoàng Long, tỉnh Thanh Hóa - Hoằng Hóa
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng đường dây 35kV cấp điện cho CCN Đông Bắc thành phố Thanh Hóa và KCN Hoàng Long, tỉnh Thanh Hóa - Hoằng Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tín dụng thương mại và khấu hao cơ bản của Tổng Công ty Điện lực miền Bắc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500285892_2506231831
Ngày phê duyệt
23/06/2025 18:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THANH HOÁ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:06 23/06/2025
đến
08:00 02/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
80 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2025 (20/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia xét thầu - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn lập E-HSMT Số 96, Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa
2 Tổ thẩm định - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 96, Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa
3 Tổ chuyên gia xét thầu - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 96, Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa
4 Tổ thẩm định - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 96, Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu ≥ 5T: Có đăng ký xe nếu thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Đăng kiểm phải còn hạn.
1
2
Ô tô tải ≥ 3T: Có đăng ký xe nếu thuộc sở hữu nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Đăng kiểm phải còn hạn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đầu cốt đồng nhôm AM50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Biển báo an toàn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Biển báo tên cầu dao
2
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Khoan ngầm đặt ống qua đường 30m
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
5
Khoan ngầm đặt ống qua đường 24m
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
6
PHẦN XÂY LẮP TBA
Theo quy định tại Chương V
7
PHẦN XÂY LẮP TBA
Theo quy định tại Chương V
8
Cột bê tông ly tâm TBA 12m LT12-9.0kN ngọn cột 190
2
cột
Theo quy định tại Chương V
9
Cột bê tông ly tâm TBA 16m LT16-9.2kN ngọn cột 190
2
cột
Theo quy định tại Chương V
10
Xà đón đầu trạm ngang tuyến cột tròn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Xà đỡ thanh dẫn 1 XTG-1
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Xà đỡ thanh dẫn 2 XTG-2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Xà đỡ thanh dẫn 3 XTG-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Xà đỡ cầu chì và chống sét van XCC&CSV
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Xà đỡ thanh dẫn 4 XTG-4
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Sàn thao tác trạm STT-TBA
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Tiếp địa TBA ngang
2
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
18
Dây leo TĐ TBA
2
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp cách điện đứng 35kV TBA + ty sứ (Vật tư A cấp)
26
quả
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp chuỗi thủy tinh 35kV TBA (Vật tư A cấp)
6
quả
Theo quy định tại Chương V
21
Cầu chì tự rơi cắt có tải LBFCO 35KV 100A (Vật tư A cấp)
2
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
22
Dây chì 30A (Vật tư A cấp)
2
sợi
Theo quy định tại Chương V
23
Giáp buộc cổ sứ
18
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Dây đồng mềm nối đất chống sét M50 (Vật tư A cấp)
60
m
Theo quy định tại Chương V
25
Cáp nối pha M95
8
m
Theo quy định tại Chương V
26
Cáp tổng hạ thế Cu/XLPE/PVC 1x240 (Vật tư A cấp)
77
m
Theo quy định tại Chương V
27
Dây nhôm lõi thép bọc cách điện AC 95/16 XLPE4.3/HDPE (Vật tư A cấp)
76
m
Theo quy định tại Chương V
28
Đầu cốt đồng nhôm AM-95
42
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Đầu cốt đồng Cu240
44
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Đầu cốt đồng Cu50
18
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Đầu cốt đồng Cu95
4
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Nắp chụp cao thế MBA (bộ 3 cai)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Nắp chụp chống sét van (bộ 3 cái)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Nắp chụp trên- dưới cầu chì tự rơi LBFCO (bộ 6 cái)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Biển báo an toàn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Biển tên trạm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Khóa tủ 0,4kV
4
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Đầu cốt đồng nhôm AM-120
6
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Bình cứu hỏa CO2
6
bình
Theo quy định tại Chương V
40
Bình cứu hỏa bột
6
bình
Theo quy định tại Chương V
41
Tủ đựng bình cứu hỏa bột
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
42
Hộp chụp cực chống tổn thất
2
bình
Theo quy định tại Chương V
43
PHẦN XÂY DỰNG TBA
Theo quy định tại Chương V
44
Móng cột MT-4-12-L (cột 12m, đất cấp 2, sâu 1,8m)
2
móng
Theo quy định tại Chương V
45
Móng cột MT-6-16-L (cột 16m, đất cấp 2, sâu 2,3m)
2
móng
Theo quy định tại Chương V
46
Xây dựng hố thu dầu sự cố
2
hố
Theo quy định tại Chương V
47
Xây bệ máy biến áp
2
móng
Theo quy định tại Chương V
48
Bệ tủ hạ thế
2
bệ
Theo quy định tại Chương V
49
Xây dựng tường rào, cột cổng trạm
2
t.bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Cửa trạm
2
t.bộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC THANH HOÁ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC như sau:

  • Có quan hệ với 416 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,21%, Xây lắp 42,63%, Tư vấn 33,05%, Phi tư vấn 5,35%, Hỗn hợp 3,76%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.739.751.136.913 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.633.880.214.951 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây