Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:45 15/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp Nguyễn Thị My (Điểm đầu giáp đường 460, điểm cuối giáp đường Trung An)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp Nguyễn Thị My (Điểm đầu giáp đường 460, điểm cuối giáp đường Trung An)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho ngân sách huyện và vốn dân đóng góp bằng tiền mặt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
940/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
15/08/2025 14:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:43 15/08/2025
đến
09:00 03/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
571.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm bảy mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2025 (02/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cao Cường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 35 Đường số 72, Phường Bình Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Trung Nam VN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6/60 Đường 455, Khu phố 12, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn lập E-HSMT Số 110/15/15 Bà Hom, Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh;
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đại Lâm Mộc Tư vấn thẩm định E-HSMT 45/18 Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 110/15/15 Bà Hom, Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh;
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đại Lâm Mộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 45/18 Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cần cẩu hoặc xe tải có gắn cần cẩu (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
2
Xe thang hoặc xe nâng người làm việc trên cao (Đơn vị tính: chiếc) Chiều cao nâng >= 12m [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
3
Máy đào Dung tích gàu >= 0,8m3 [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
4
Xe lu bánh hơi Trọng lượng >= 16 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
5
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 10 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
6
Xe lu rung (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng hoặc lực rung >= 25 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
7
Máy cào bóc mặt đường (Đơn vị tính: chiếc) Bê rộng mặt cắt >= 1m [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm (Đơn vị tính: chiếc) Năng suất >= 50 m3/h. [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
9
Máy rải bê tông nhựa (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 130 CV [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
10
Máy ép thủy lực (Đơn vị tính: chiếc) Lực ép >= 130 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
11
Máy nén khí (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 600m3/h [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
12
Xe tưới nhựa (Đơn vị tính: chiếc) Công xuất >=190CV [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
13
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 22 tấn [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
2
14
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 5m3 [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
15
Máy trộn bê tông (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích>= 250L [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
16
Máy hàn điện (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
17
Máy hàn (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
18
Máy khoan bê tông (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: (Bản gốc hoặc Bản sao được chứng thực): Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
II.3 NGĂN MÙI LOẠI I (HỘP VAN NGĂN MÙI)
*
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép
0.144
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông đá 1x2 M200
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=1T
20
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
5
II.4 NGĂN MÙI LOẠI 1 (CÁNH VAN NGĂN MÙI)
*
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công chế tạo cánh van ngăn mùi (không tính vật liệu chính)
0.058
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp Tấm nhựa PVC 720x223mm, dày 5mm
3.2
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp Tấm cao su 720x223mm, dày 5mm
3.2
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thép tấm inox 304
0.058
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Bulong + đai ốc inox M10, L=120mm
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Bulong + đai ốc inox M10, L=50mm
160
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Siết bu lông
200
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Vít nở M10x80
80
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Khoan tạo lỗ D12mm, L=50mm
80
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
15
II.5 NGĂN MÙI LOẠI II (TẤM CAO SU)
*
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp Tấm cao su 650x600mm, dày 5mm
7.8
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bulong M10, L=120mm
120
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Siết bu lông
120
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE D140mm chiều dày 6,7mm
0.21
100m
Theo quy định tại Chương V
20
II.6 NẮP HẦM GA
*
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp, lắp đặt Bộ Bó vỉa xiên +Khung + Lưới chắn rác bằng gang (KT: 1.17x0.235x0.05m) (KL 220kg/bộ)
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp, lắp đặt Bộ nắp hầm ga khung vuông âm, nắp gang tròn không lỗ thu nước (bao gồm khung + nắp)
47
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
III. PHẦN CỬA XẢ
*
Theo quy định tại Chương V
24
III.1 KHỐI LƯỢNG CỬA XẢ
*
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông cửa xả đá 1x2 25Mpa/M300 (phần đổ tại chỗ)
11.36
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn cửa xả
0.799
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công, lắp dựng cốt thép cửa xả đường kính <=10mm
0.012
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Gia công, lắp dựng cốt thép cửa xả đường kính >10mm
0.677
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót móng cống đá 1x2 12Mpa/M150
0.96
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn đổ bê tông móng
0.029
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp cát bằng đầm cóc, không yêu cầu K (NC, MTC*0,85)
0.01
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Làm và thả rọ đá hộc (KT quy đổi 2.0x1.0x0.5m)
8
rọ
Theo quy định tại Chương V
33
Đóng cừ tràm đường kính gốc D8-10cm, L=4,0m
6.16
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Đục bê tông tạo nhám (quy đổi dày 2cm)
3.6
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Khoan tạo lỗ cấy thép D12, L=18cm
60
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
36
III.2 GIA CỐ CỪ TRÀM 2 BÊN BỜ CỬA XẢ
*
Theo quy định tại Chương V
37
Đóng Cừ tràm D8-10cm, L=4.0m (Gia cố 2 hàng cừ tràm - Mật độ 8 cây/hàng/1m dài)
21.76
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Nẹp cừ tràm kẹp cổ 2 bên gia cố taluy, D8-10cm, L= 4m
0.76
100m
Theo quy định tại Chương V
39
Thép neo D6, L=1.0m, Khoảng cách 1m/dây (Không bao gồm chỗ chồng nối cừ tràm)
5.994
kg
Theo quy định tại Chương V
40
Thép neo D6m, L=1.2m, Khoảng cách 4m/dây
2.128
kg
Theo quy định tại Chương V
41
IV. HẠNG MỤC KHÁC
*
Theo quy định tại Chương V
42
IV.1 PHẦN THI CÔNG CỐNG
*
Theo quy định tại Chương V
43
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
4.955
100m
Theo quy định tại Chương V
44
Đào Đào kết cấu áo đường hiện hữu, quy đổi 7cm (Đất cấp III, KHÔNG TẬN DỤNG), bằng máy đào 0,8m3
0.587
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 22 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.587
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.587
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đào đất công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
13.863
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào đất công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
25.325
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 22 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
25.325
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
25.325
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 148

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây