Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:08 19/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kết cấu hạ tầng kinh tế - xã hội tại làng văn hóa kiểu mẫu thôn Lục Liễu, xã Đạo Trù, huyện Tam Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Kết cấu hạ tầng kinh tế - xã hội tại làng văn hóa kiểu mẫu thôn Lục Liễu, xã Đạo Trù, huyện Tam Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đạo Trù, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 13/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/09/2025 11:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Đạo Trù
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 19/09/2025
đến
08:00 29/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/09/2025 (27/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn & ĐTXD Vinamax Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Tam Đảo, tỉnh Phú Thọ
3 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm định giá Xã Tam Đảo, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Cổ phần ĐTXD thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty cổ phần tư vấn ĐT&XD Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Cổ phần ĐTXD thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
7 Công ty cổ phần tư vấn ĐT&XD Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
2
Loại thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
2
3
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
2
4
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
5
Loại thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
2
7
Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
8
Loại thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
9
Loại thiết bị: Cầu cẩu hoặc Ô tô tải gắn cẩu Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
10
Loại thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
11
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ghíp cho dây lên đèn
222
cái
2
Ghip AC25/150 (rẽ nhánh)
32
cái
3
Bịt đầu cáp SRE4
14
cái
4
Đai thép không gỉ + khóa đai
310
bộ
5
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x(16-50)
310
bộ
6
Tấm ốp + móc treo cáp
310
bộ
7
Đắp chèn khe hở cột bê tông ly tâm
2.88
m2
8
Thí nghiệm tiếp địa
14
VT
9
Đấu nối công tơ điện
4
công tơ
10
Chi phí điện năng vận hành chờ bàn giao đưa vào sử dụng
1
vận hành
11
Biển số nhà
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
5.55
m3
13
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
22.2
1m3
14
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
22.2
m3
15
Mua cột biển tên đường D90mm dày 4ly sơn trắng đỏ, cao 3m
171
m
16
Mua biển chữ nhật KT 75x40cm
25.65
m2
17
Biển tên số nhà kích thước 20x15cm
9.93
m2
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển chữ nhật ;
114
cái
19
Lắp đặt biển tên số nhà (Bao gồm 4 vít nở + công lắp đặt)
331
cái
20
Bu long M12x12 bắn biển vào cột, vào khung, đai
513
Cái
21
Thép đai + xương thép biển ngõ vào cột dày 5mm
235.2645
kg
22
Gia công thép đai + xương
0.2353
tấn
23
Dự phòng
24
Chi phí dự phòng
1
Phần
25
Nền mặt đường
26
Phá dỡ kết cấu bê tông + Đào xúc + Vận chuyển
10.84
m3
27
Đào xúc đất KTH, đất cấp II + Vận chuyển
7.6203
100m3
28
Đào nền đường, đất cấp II + Vận chuyển
1.3002
100m3
29
Đào khuôn, vuốt rẽ, rãnh, đất cấp II + Vận chuyển
8.2966
100m3
30
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.458
100m3
31
Mua đất để đắp K95
17.0338
100m3
32
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
6.05
m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K>=0.98
5.4885
100m3
34
Bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
213.004
m3
35
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB40
599.3
m3
36
Ván khuôn mặt đường
6.5712
100m2
37
Cắt khe đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
5.5094
100m
38
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
72.3191
100m2
39
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
41.0528
100m2
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
27.2251
100m2
41
Mua bê tông nhựa chặt C16 hàm lượng nhựa 4,8% + Vận chuyển
961.2413
tấn
42
Rải cốt sợi thủy tinh loại 100Kn
404.12
m2
43
Bê tông móng rãnh tam giác, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
1.99
m3
44
Lát rãnh tam giác bằng đá KT: 50x25x5cm, vữa XM mác 75, PCB40
159
m2
45
Hệ thống An toàn giao thông
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
38.49
m2
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
7.2
m2
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 5,0 mm
32.4
m2
49
Bê tông móng biển báo, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.6
m3
50
Đào đất chôn cột, rộng <=1 m, sâu <=1 m, đất cấp III + Vận chuyển
1.6
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây