Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 21:09 04/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mở rộng đường Hiền - Xuân - An - Vạn (đoạn qua An Ninh đi Vạn Ninh)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp mở rộng đường Hiền-Xuân-An-Vạn (đoạn qua An Ninh đi Vạn Ninh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (nguồn tăng thu, tiết kiệm chi năm 2024 và nguồn vốn Đầu tư công trung hạn 2026-2030)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trường Ninh, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
196/QĐ-UBND ngày 04/2/2026
Ngày phê duyệt
04/02/2026 21:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRƯỜNG NINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:07 04/02/2026
đến
08:00 13/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2026 (13/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH HƯNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 65 Tôn Đức Thắng - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Hòa Bình - - Xã Ninh Châu - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC Tư vấn lập E-HSMT Số 76, Nguyễn Hữu Cảnh - - Xã Quảng Ninh - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ AN HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tây Minh Lệ - - Xã Nam Gianh - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 76, Nguyễn Hữu Cảnh - - Xã Quảng Ninh - Tỉnh Quảng Trị
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ AN HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tây Minh Lệ - - Xã Nam Gianh - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 0,5m3 trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
2
Máy đầm bánh thép 8,0T trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
3
Ô tô tưới nhựa (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
4
Máy lu rung 16T trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
1
5
Ô tô rải đá (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
6
Ô tô tưới nước (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
7
Ô tô tải 5T trở lên(có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
8
Máy ủi 40CV trở lên(có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
9
Thiết bị sơn kẻ vạch(có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
1
10
Máy đầm cóc 70Kg trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
2
11
Máy trộn BT 250l trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
2
12
Máy cắt uốn thép 5Kw trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
2
13
Máy hàn 23kw trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
2
14
Cẩu 6T trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị, thiết bị có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và vệ sinh môi trường kèm theo)
2
15
Máy đầm dùi 1,5Kw trở lên (có giấy tờ chứng minh tính huy động của thiết bị kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn rãnh dọc
1.4189
100m2
2
Rải 01 lớp giấy dầu cách ly
36.486
m2
3
Quét nhựa đường làm khe phòng lún (2 lớp giấy, 3 lớp nhựa)
2.16
m2
4
Bê tông giằng mương M250 đổ tại chỗ
0.1728
m3
5
Cốt thép giằng mương D <= 10mm
0.068
tấn
6
Ván khuôn rãnh dọc
0.0432
100m2
7
Bê tông lót móng M100
3.2432
m3
8
Phá dở kết cấu bằng máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
15.3645
m3
9
Đào hố móng đất C1 bằng máy đào 1.25m3
0.0686
100m3
10
Đắp đất K95 bằng đầm cóc
0.174
100m3
11
Công trình trên tuyến (NỐI TƯỜNG KÊNH THỦY LỢI BXH=(0.6x0.6)M)
12
Bê tông kênh M250 đổ tại chỗ
26.815
m3
13
Cốt thép kênh D <=10mm
1.333
tấn
14
Ván khuôn rãnh dọc
11.1747
100m2
15
Phá dở kết cấu bằng máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
13.4075
m3
16
Tổ chức giao thông
17
Cọc tiêu
180
cái
18
Sơn gờ giảm tốc
4.2
m2
19
Sản xuất, lắp đặt biển báo hình tam giác
2
cái
20
Đào hố móng đất C1 bằng máy đào 1.25m3
0.0074
100m3
21
CHI PHÍ XÂY DỰNG NỀN MẶT ĐƯỜNG VÀ CÔNG TRÌNH PHỤ TRỢ TUYẾN 2
22
Mặt đường
23
Mặt đường láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, TCN 4,5kg/m2
1.3644
100m2
24
Móng đá dăm nước lớp trên đá 4x6, dày 15cm
1.3644
100m2
25
Móng đá dăm nước lớp dưới đá 4x6, dày 15cm
1.3644
100m2
26
Nền đường
27
Đào đất nền đường đất cấp 2 bằng máy đào 1,25m3
0.5524
100m3
28
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 đất C1
0.2466
100m3
29
Đào đất nền đường đất cấp 2 bằng máy đào 1,25m3
0.0971
100m3
30
Đắp nền đường K95 bằng máy (Đất mua từ mỏ)
0.6834
100m3
31
Đắp nền đường K98 bằng máy (Đất mua từ mỏ)
0.3484
100m3
32
Phá dở kết cấu bêtông bằng búa căn khí nén
16.9334
m3
33
Trồng cỏ mái taluy
81.7838
m2
34
Vận chuyển đất C1 đi đổ bằng ô tô 10t CL 7,66km
0.2466
100m3
35
Vận chuyển đất C2 đi đổ bằng ô tô 10t CL 7,66km
1.9658
100m3
36
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.3204
100m3
37
Vận chuyển bê tông đi đổ bằng ô tô 12t CL 7,66km
0.3204
100m3
38
CỐNG HỘP (2,0x1,45)M ĐỔ TẠI CHỖ
39
Bê tông thân cống M300 đổ tại chỗ
30.2588
m3
40
Cốt thép cống hộp D<=10mm
0.0441
tấn
41
Cốt thép cống hộp 10
3.6853
tấn
42
Cốt thép cống hộp D>18mm
tấn
43
Ván khuôn thép
1.3132
100m2
44
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
45.769
m2
45
Bê tông bản giảm tải M300
13.72
m3
46
Ván khuôn Bản giảm tải
0.1904
100m2
47
Bê tông lót móng M100
3.92
m3
48
Cốt thép bản giảm tải D <= 10mm
0.0176
tấn
49
Cốt thép bản giảm tải D <= 18mm
1.8376
tấn
50
Cốt thép bản giảm tải D > 18mm
0.0592
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây