Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:15 19/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Viện KSND khu vực 3 - Khánh Hòa
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu còn lại công trình cải tạo, sửa chữa trụ sở Viện KSND khu vực 3 - Khánh Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
957/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
19/05/2026 15:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Khánh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 19/05/2026
đến
09:00 29/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2026 (26/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế nội thất CTI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Đường số 2, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
2 Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 110 Phạm Viết Chánh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (01 bộ: 42 chân và 42 chéo) - Có chứng từ hóa đơn giá trị gia tăng * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
5
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định. * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.912
m3
2
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (tạm tính 4km)
0.912
m3
3
Khối 5: Nhà làm việc 2
4
Cạo bỏ lớp sơn vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
784.967
m2
5
Bả bằng ma tít vào tường ngoài nhà (bả 1 lớp)
273.718
m2
6
Bả bằng ma tít vào tường trong nhà (bả 1 lớp)
511.249
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
273.718
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
511.249
m2
9
Hoàn thiện ốp gạch WC 300x600mm
30.672
m2
10
Chống thấm sika topseal 107, chống thấm sàn ( 3,5kg/m2/2 lớp)
4.548
m2
11
Láng nền sàn bằng vữa XM M75, dày 2cm
4.548
m2
12
Lát gạch 600x600mm, vữa XM M75 (T2)
4.548
m2
13
Cung cấp và lắp đặt trần thạch cao khung xương chìm 9mm
4.548
m2
14
Cung cấp và lắp đặt trần thạch cao khung xương nổi 9mm
84.056
m2
15
D5: Cửa đi 2 cánh mở, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:1400x2600
3.64
m2
16
D6: Cửa đi 2 cánh mở, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:1200x2600
15.6
m2
17
D7: Cửa đi 1 cánh mở, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:800x2600
6.24
m2
18
DW2: Cửa đi 1 cánh mở, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ, KT: 700x2200
3.08
m2
19
S2: Cửa sổ 2 cánh trượt, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:1600x1800
6.24
m2
20
S5: Cửa sổ 2 cánh trượt, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:1200x1800
2.16
m2
21
S12: Cửa sổ 1 cánh lật, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:600x400
0.48
m2
22
S13: Cửa sổ 2 cánh trượt, hệ khung sơn tĩnh điện màu xám đậm, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:1000x800
9
m2
23
VK11: Vách kính cố định kết hợp với cửa sổ, khung sơn tĩnh điện, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:2890x3880
10.317
m2
24
VK12: Vách kính cố định, khung sơn tĩnh điện, kính cường lực 8mm, phụ kiện đồng bộ KT:2500x400
1
m2
25
Cung cấp và lắp đặt bồn cầu
2
bộ
26
Cung cấp và lắp đặt kệ kính
2
cái
27
Cung cấp và lắp đặt máng khăn
2
cái
28
Cung cấp và lắp đặt giá để xà phòng
2
cái
29
Cung cấp và lắp đặt thanh vắt khăn đơn
2
cái
30
Cung cấp và lắp đặt lavabo
2
bộ
31
Cung cấp và lắp đặt vòi lavabo
2
bộ
32
Cung cấp và lắp đặt gương
2
cái
33
Cung cấp và lắp đặt phễu thoát sàn
2
cái
34
Cung cấp và lắp đặt hộp treo giấy
2
cái
35
Cung cấp và lắp đặt vòi xịt
2
cái
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m (2 tháng)
2.883
100m2
37
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch các loại (bao gồm tháo dỡ gạch lát, đục tẩy làm sạch lớp vữa lát cũ)
0.136
m3
38
Tháo dỡ gạch ốp tường/chân tường/ (bao gồm tháo dỡ gạch ốp, đục tẩy làm sạch lớp vữa ốp cũ)
0.46
m3
39
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ
51.517
m2
40
Tháo dỡ trần thạch cao
88.604
m2
41
Tháo dỡ các vật tư khác (thiết bị vệ sinh, đường dây, ống,...)
1
gói
42
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
20.748
m3
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
20.748
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (tạm tính 4km)
20.748
m3
45
Hạ tầng ngoài nhà
46
Cạo bỏ lớp sơn vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
262.97
m2
47
Bả bằng ma tít vào tường ngoài nhà (bả 1 lớp)
262.97
m2
48
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
262.97
m2
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
46.568
m2
50
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
82.763
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây