Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:48 21/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà điều hành, nhà lớp học bộ môn trường THCS Duy Phiên, xã Duy Phiên, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nhà điều hành, nhà lớp học bộ môn trường THCS Duy Phiên, xã Duy Phiên, huyện Tam Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hội Thịnh, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
95/QD-QLDA
Ngày phê duyệt
21/05/2026 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Hội Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 21/05/2026
đến
10:00 28/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2026 (25/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG VĨNH PHÚC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 83, Thôn Gò Nọi - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÙNG DŨNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 11 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
2
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
3
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
4
- Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
5
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền, đá 2x4, mác 150
15.4198
m3
2
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600*600mm, vữa XM mác 75
301.1576
m2
3
HỆ THỐNG CỬA, VÁCH KÍNH
4
Tháo dỡ cửa
96.93
m2
5
Tháo dỡ hoa sắt cửa
36
m2
6
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.3774
tấn
7
Lắp dựng hoa sắt cửa
36
m2
8
Sơn tĩnh điện hoa sắt cửa
377.4
kg
9
Cửa đi nhôm hệ 2 cánh mở quay, kính dày 5mm
36.96
m2
10
Cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay, kính dày 5mm
6.72
m2
11
Cửa sổ 2 cánh mở trượt, kính dày 5mm
36
m2
12
Cửa sổ 1 cánh mở hất kính 5mm
0.72
m2
13
Vách kính nhôm hệ, kính dày 5mm
14.568
m2
14
BẬC TAM CẤP
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
31.1146
m2
16
Bốc xếp + vận chuyển phế thải các loại
0.6223
m3
17
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
31.1146
m2
18
CẦU THANG
19
Tháo dỡ lan can gỗ
9.32
m
20
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
22.812
m2
21
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
22.812
m2
22
SX, lắp dựng lan can inox
86.5766
kg
23
Bản mã
5
cái
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.7621
100m2
25
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
26
Tháo dỡ hệ thống bóng đèn cũ hỏng
1
khoản
27
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
22
bộ
28
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
19
bộ
29
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
6
cái
30
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
6
cái
31
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm
70
m
32
Cọc đỡ dây thu sét
6
cọc
33
CẤP THOÁT NƯỚC
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
37
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
4
bộ
38
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
39
Lắp đặt Vòi xịt vệ sinh
2
bộ
40
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
41
Lắp đặt gương soi
2
cái
42
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
43
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
44
Lắp đặt chậu tiểu nữ
3
bộ
45
NHÀ LỚP HỌC BỘ MÔN
46
PHẦN PHÁ DỠ
47
Tháo tấm lợp tôn
4.8571
100m2
48
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
61.243
m2
49
Tháo dỡ hệ thống ống thoát nước mái
1
khoản
50
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
4.8571
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây