Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:10 21/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng CSHT các trạm phát sóng di động Hàn Mạc Tử, KV Plei Op 2, Hẽm 283 Trần Phú, KV Nghĩa Hưng, Kv Lê Đình Chinh, KV Yết Kiêu, KV Nay Der, KV Tô Hiệu, Ia Hrung 2, KV Thôn 5 Ia Tor, Làng Vân Ya Ly, Ia Mnông 4, Làng Pô - Ia Blan - VNPT Gia Lai năm 2026.
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng CSHT các trạm phát sóng di động Hàn Mạc Tử, KV Plei Op 2, Hẽm 283 Trần Phú, KV Nghĩa Hưng, Kv Lê Đình Chinh, KV Yết Kiêu, KV Nay Der, KV Tô Hiệu, Ia Hrung 2, KV Thôn 5 Ia Tor, Làng Vân Ya Ly, Ia Mnông 4, Làng Pô - Ia Blan - VNPT Gia Lai năm 2026.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Diên Hồng, Tỉnh Gia Lai
- Phường Hội Phú, Tỉnh Gia Lai
- Phường Pleiku, Tỉnh Gia Lai
- Phường Thống Nhất, Tỉnh Gia Lai
- Xã Biển Hồ, Tỉnh Gia Lai
- Xã Ia Chia, Tỉnh Gia Lai
- Xã Ia Hrung, Tỉnh Gia Lai
- Xã Ia Krái, Tỉnh Gia Lai
- Xã Ia Ly, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1210/QĐ-VNPT-GLI-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/05/2026 13:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỄN THÔNG GIA LAI - TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:08 21/05/2026
đến
09:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
94.788.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bốn triệu bảy trăm tám mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP AN TIẾN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô C342 đường Trần Phú, Phường Bàn Thạch, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam - - Phường Bàn Thạch - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.C.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 28/31 Trần Quốc Toản - - Phường Quy Nhơn - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt sắt cầm tay 1,7kW (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
2
Máy trộn bê tông (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
3
Máy đầm dùi 1KW (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
4
Máy đo điện trở đất (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
5
Xe ô tải vận chuyển (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
6
Máy hàn cáp sợi quang (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
7
Máy đo quang OTDR (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
8
Xe cần cẩu (≥1.5 tấn ) (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang 12 FO
2
1 bộ ODF
2
Dây nối quang + co nhiệt
12
sợi
3
Vận chuyển vật liệu, vật tư, thiết bị thi công đến chân công trình
1
Trọn gói
4
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.0208
tấn
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC40
1.156
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
10.869
m3
7
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
1.452
m2
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3345
100m3
9
Dựng cột ăng ten tự đứng. Vừa lắp vừa dựng cột thép chiều cao cột ≤ 25 m. Hoàn toàn thủ công
4.7959
tấn
10
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời trọng lượng 1m cầu cáp <=7kg có độ cao lắp đặt h<3m (nhân với hệ số 0,55)
3.8
1m
11
Kéo rải cáp hệ thống leo dọc theo trụ, chiều cao cột <=25m
1
cột
12
Lắp đặt kim thu sét chiều dài 1,0m trên cột <=40m ( (tính vật liệu bên sản xuất))
1
cái
13
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột ≤ 50m
1
cột
14
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất nằm ngang, kích thước dây liên kết <=25x4 (dây cáp bện Φ12 mạ kẽm) (tính vật liệu bên sản xuất)
4
1 m
15
Hàn dây dẫn sét với kim thu sét bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực ≤ 40x40x4 (≤ F40)
6
1 điện cực
16
Lắp đặt đèn tín hiệu trên cột anten, chiều cao lắp đèn <=50m (kể cả vật tư phụ)
1
bộ đèn
17
HẠNG MỤC: SẢN XUẤT CỘT ANTEN MONOPOLE- 33M
18
Mạ nhúng nóng kẽm phụ kiện
5.0762
tấn
19
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.0611
tấn
20
Sản xuất cột anten
4.7217
tấn
21
Bu lông liên kết thân cột các loại
80.04
kg
22
Cáp co mạ kẽm D12, R kéo đứt = 11,877 kg/cm2 (bao gồm cả bôi mỡ)
27
m
23
Tăng đơ D12
1
bộ
24
Vòng đệm Ø8
2
cái
25
Khóa cáp Ø8
9
bộ
26
Kim thu sét, thanh đồng nguyên chất O18, L=1m
1
cái
27
Khóa đồng D18 liên kết dây sét tại kim thu sét
1
cái
28
Sản xuất cầu cáp outdoor
0.047
tấn
29
Sản xuất trụ đỡ cầu cáp
0.0327
tấn
30
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MÓNG CABINET OUTDOOR
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.772
1m3
32
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch 2 lỗ 5x9x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.625
m3
33
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0106
100m2
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC40
0.26
m3
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0356
tấn
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.16
m3
37
Rải bạt nhựa làm lớp cách ly
0.045
100m2
38
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.0105
100m2
39
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
0.45
m3
40
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0026
100m3
41
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0031
100m3
42
CCLD 4 bulong M12x230
4
bộ
43
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
6.25
m2
44
Lắp đặt ống nhựa gần xoắn chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D80/105
2
m
45
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
1
công
46
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG HỆ THỐNG TIẾP ĐẤT (CỘT ANTEN MONOPOLE- 33M)
47
Đào đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
9.948
1m3
48
Khoan tạo lỗ đường kính nhỏ vào đất - Độ sâu hố khoan 0÷12m
72
m
49
Thả ống thép mạ kẽm phi 42x3.2mm xuống lỗ khoan
72
m
50
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết (lập là 40x4 mạ kẽm (≤ F 20) mm
31
1 m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây