Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:21 21/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng CSHT các trạm phát sóng di động Song An 4, Thôn An Thạch, Phú Mỹ 3, Tơ Nung 2, KV Pliet Kte, An Điền Nam, KV trường TH Lê văn Tám, Cửu An 2, Buôn Quái, RRU KV Đầm Sen, RRU Ia Kor 3, RRU Ia Hla 3, RRU An Điền 1, RRU TH Lê Văn Tám - VNPT Gia Lai năm 2026.
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng CSHT các trạm phát sóng di động Song An 4, Thôn An Thạch, Phú Mỹ 3, Tơ Nung 2, KV Pliet Kte, An Điền Nam, KV trường TH Lê văn Tám, Cửu An 2, Buôn Quái, RRU KV Đầm Sen, RRU Ia Kor 3, RRU Ia Hla 3, RRU An Điền 1, RRU TH Lê Văn Tám - VNPT Gia Lai năm 2026.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường An Khê, Tỉnh Gia Lai
- Xã Bờ Ngoong, Tỉnh Gia Lai
- Xã Chư Sê, Tỉnh Gia Lai
- Xã Cửu An, Tỉnh Gia Lai
- Xã Ia Hrú, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1209/QĐ-VNPT-GLI-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/05/2026 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỄN THÔNG GIA LAI - TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 21/05/2026
đến
10:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
86.288.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi sáu triệu hai trăm tám mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG HOÀNG MAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12B Tập thể Đại Học Thủy Lợi - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VẠN TƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11 Phạm Ngũ Lão - - Phường Quy Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt sắt cầm tay 1,7kW (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
2
Máy trộn bê tông (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
3
Máy đầm dùi 1KW (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
4
4
Máy đo điện trở đất (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
5
Xe ô tải vận chuyển (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
6
Máy hàn cáp sợi quang (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
7
Máy đo quang OTDR (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1
8
Xe cần cẩu (≥1.5 tấn ) (Sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 40x40x4 (<= F40)
40
1 điện cực
2
Lắp đặt ống kim loại đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ống <=26mm
4.5
m
3
Lắp đặt côn, cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn, cút 25mm
2
cái
4
Kéo rải cáp dẫn đất M95 có vỏ bọc từ tổ đất đến phòng máy
2
10 m
5
Kéo rải cáp dẫn đất M35 có vỏ bọc từ cầu cáp đến các bảng đồng
0.5
10 m
6
Lắp đất rãnh hệ thống tiếp địa, độ chặt yêu cầu K=0,90
22.944
m3
7
Kiểm tra, xác lập số liệu, sơ đồ lắp đặt hệ thống tiếp đất theo thực tế thi công. Hệ thống tiếp đất : Bảo vệ
1
1 hệ thống tiếp đất
8
Lắp đặt tấm tiếp đất, kích thước tấm tiếp đất <= 200 x 120 x 5 (S <= 0,024)
1
1 tấm
9
Lắp đặt tấm tiếp đất, kích thước tấm tiếp đất <= 500 x 120 x 10 (S <= 0,06)
2
1 tấm
10
Hàn đầu cốt cáp nguồn, dây đất M95
0.4
10 cái
11
Hàn đầu cốt cáp nguồn, dây đất M35
0.6
10 cái
12
Lắp đặt cáp nguồn,dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp. Tiết diện dây dẫn S<= 16 mm2
1
10 m
13
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.038
m3
14
Xây gạch đất sét nung 5x9x20, xây tường thẳng, chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.05
m3
15
Sản xuất lắp đặt khung thép nắp bể quan sát
0.016
tấn
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.001
tấn
17
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.014
m3
18
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
0.404
m2
19
Lắp đặt bảng tên trạm BTS
1
bảng
20
Lắp đặt cô li e kẹp ống thép tiếp đất
4
cái
21
XÂY DỰNG TUYẾN ĐIỆN NGUỒN AC
22
Lắp đặt vỏ tủ nguồn, loại tủ nguồn <=100A, tủ điện 500x350x180
1
1 tủ
23
Lắp đặt automat loại 1 pha, cường độ dòng điện 63A-2P (loại chống giật)
1
1 cái
24
Lắp đặt cầu dao đảo 100A-600V, 1pha, 2 cực
1
1 cái
25
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp trên cột bê tông, loại cột thường
6
1 cột
26
Lắp đặt cáp nguồn treo. Tiết diện dây dẫn <= 70 mm2. Cáp nguồn nhôm vặn xoắn 2x35mm2
10.5
10 m
27
Lắp đặt cáp nguồn treo. Tiết diện dây dẫn <= 70 mm2. Cáp nguồn 2x16mm2 tủ thiết bị
0.4
10 m
28
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE đặt nổi bảo hộ cáp nguồn 2x35mm2
0.1
100m
29
Vận chuyển và lắp đặt Tủ thiết bị Outdoor, tủ ăc quy ( bao gồm hệ thống phụ trợ trong tủ )
1
cái
30
Lắp đặt cô li e kẹp ống nhựa xoắn HDPE D27 vào cột bê tông vuông 7m
3
cái
31
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
1
Công
32
XÂY DỰNG TUYẾN CÁP QUANG
33
ODF Rack 19" 12FO (đầy đủ phụ kiện)
1
Bộ
34
ODF Rack 19" 24FO (đầy đủ phụ kiện)
1
Bộ
35
Biển báo cáp quang
6
Cái
36
Biển báo độ cao
4
cái
37
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.16
m3
38
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.043
100m2
39
Đổ bê tông ụ quầy gốc cột, đá 1x2, mác 200
0.555
m3
40
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 7,5m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng thủ công
2
cột
41
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 8,5m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng thủ công
1
cột
42
Sơn đánh số tuyến cột treo cáp
3
cột
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.814
m3
44
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 12 sợi
1.94
1 km cáp
45
Hàn nối ODF/OTB cáp sợi quang, loại cáp quang <=12 FO
1
1 bộ ODF
46
Hàn nối ODF/OTB cáp sợi quang, loại cáp quang <=24 FO
1
1 bộ ODF
47
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
7
cột
48
Lắp phụ kiện để treo cáp quang trên tuyến cột có sẵn vào cột điện lực
34
cột
49
Lắp gông đeo cáp dự trữ
3
bộ
50
Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
6
1 bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây