Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:24 27/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Lắp đặt mái che cho khu vực chế biến tiêu trắng, mái che kho C-D, sơn chống nóng kho C và sữa chữa sân khu chế biến tiêu trắng tại Chi nhánh Hòa Phú.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ đầu tư phát triển công ty.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hòa Phú, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
09:30 06/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-CT
Ngày phê duyệt
27/05/2026 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU 2-9 ĐẮK LẮK

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 27/05/2026
đến
09:30 06/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 06/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.928.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu chín trăm hai mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2026 (20/08/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIA PHÚC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 2 - - Phường Ea Kao - Tỉnh Đắk Lắk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 28 Nguyễn Nhạc, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
3 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn lập E-HSMT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT số 66 Phan Huy Chú - - Phường Thành Nhất - Tỉnh Đắk Lắk
5 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 66 Phan Huy Chú - - Phường Thành Nhất - Tỉnh Đắk Lắk

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
208/QD-CT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 18/06/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
13:46 19/06/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 16 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
9
Máy khoan đứng - công suất ≥ 4,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
11
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 7,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tủ điện thép sơn tĩnh điện: KT=300x200x150
1
hộp
2
Lắp đặt đèn led pha CP06, 100w (hoặc tương đương)
2
bộ
3
Lắp đặt aptomat 2 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
1
cái
4
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
22
m
5
Lắp đặt ống D25mm, loại chống cháy
22
m
6
Lắp đặt cáp đồng M10
15
m
7
Lắp đặt tiếp địa
3
bộ
8
HẠ TẦNG KỸ THUẬT
9
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
3
cây
10
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
3
gốc cây
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5Kw
0.736
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5Kw
0.69
m3
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5Kw
20.845
m3
14
Bốc phong hóa
0.035
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I (đất phong hóa)
0.035
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I (đất phong hóa)
0.035
100m3/km
17
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp III
1.685
100m3
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.21
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
18.953
10m3/km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 10km
18.953
10m3/km
21
Bê tông đá 4x6 vữa XM mác 50
34.623
m3
22
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200, đổ bằng máy
18.973
m3
23
Cắt ron sân BT
12.5
10m
24
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
7.5
m3
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.038
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.038
100m3
27
Rải gạch thẻ mương chôn ống
347.222
viên
28
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 140mm, chiều dày 23,3mm
0.625
100m
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.199
100m3
30
Bê tông đá 4x6 vữa XM mác 50
2.84
m3
31
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 50
31.334
m3
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.066
100m3
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.42
m3
34
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.071
100m2
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.019
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.097
tấn
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.017
100m3
38
Bê tông đá 4x6 vữa XM mác 50
0.169
m3
39
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.089
m3
40
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.079
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.005
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.068
tấn
43
Lắp đặt tiếp địa
4
bộ
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.004
100m3
45
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m (đèn NLMT CSD05, 400W hoặc tương đương)
4
bộ
46
Lắp dựng cột đèn bằng thủ công, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (cột D78 cao 7m)
4
cột
47
Lắp đặt aptomat 2 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
150
m
49
Lắp đặt ống nhựa luồn dây đường kính 32mm, loại chống cháy
150
m
50
Phụ kiện: Băng keo, đinh vít, cùm ống, co cút…
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây