Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:17 08/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo tài sản công (nhà công sản) tại địa chỉ 476 Võ Văn Kiệt dự kiến được bố trí làm trụ sở làm việc của Ủy ban mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Cầu Ông Lãnh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo tài sản công (nhà công sản) tại địa chỉ 476 Võ Văn Kiệt dự kiến được bố trí làm trụ sở làm việc của Ủy ban mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Cầu Ông Lãnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự phòng ngân sách tại Quyết định số 4223/QĐ-UBND ngày 22 tháng 12 năm 2025 của Ủy ban nhân dân phường Cầu Ông Lãnh về giao dự toán thu, chi ngân sách năm 2026 và phân bổ dự toán thu, chi ngân sách phường Cầu Ông Lãnh năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Ông Lãnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:30 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-MTTQ-BTT
Ngày phê duyệt
08/06/2026 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Cầu Ông Lãnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:16 08/06/2026
đến
15:30 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phát triển Xây dựng A&C Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng C4/20DA1 đường C4 - - Xã Bình Hưng - Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Phát triển Xây dựng TDC Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng C4/16RJ ấp 4 - - Xã Bình Hưng- Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 66/47 Trần Đại Nghĩa - - Phường Tân Tạo - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 418/52 Lê Văn Quới - - Phường Bình Hưng Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥ 07 tấn). Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực.
1
2
Máy cắt gạch. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
3
Máy khoan cầm tay. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tẩy rửa đánh bóng đá mài bậc cầu thang
36.24
1 m2
2
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.8
m2
3
SỬA CHỮA, CẢI TẠO VỆ SINH (Giá dự thầu phải bao gồm thuế VAT 8%)
4
ĐẬP PHÁ, THÁO DỠ
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.64
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
1.014
m3
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
20.58
m2
8
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
20.58
m2
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
34.78
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
34.78
m2
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
3
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
3
bộ
14
SỬA CHỮA, CẢI TẠO
15
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
6.498
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PC40
164.74
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 100, PC40
135.472
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
17.28
m2
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PC40
20.8
m2
20
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 100, PC40
20.8
m2
21
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
17.28
m2
22
GCLD khung sắt đỡ mặt đá Lavabo
2
gói
23
Lắp đặt đá Granit mặt lavabo
1.65
m2
24
HỆ THỐNG CẤP THOÁT NƯỚC VÀ THIẾT BỊ VỆ SINH (Giá dự thầu phải bao gồm thuế VAT 8%)
25
Khoan lấy lõi xuyên qua bê tông cốt thép, góc khoan nghiêng bất kỳ, mũ khoan fi80mm chiều sâu khoan >40cm
12
lỗ khoan
26
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.32
100m
27
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.7
100m
28
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
1.2
100m
29
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 40mm
1.2
100m
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
1
100m
31
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.8
100m
32
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 100mm
15
cái
33
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 100mm
15
cái
34
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
15
cái
35
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 89mm
15
cái
36
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 65mm
22
cái
37
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 65mm
22
cái
38
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 40mm
30
cái
39
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 40mm
30
cái
40
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 32mm
30
cái
41
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 32mm
30
cái
42
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
5
cái
43
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
2
cái
44
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
45
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
46
Lắp đặt chậu tiểu nam
5
bộ
47
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
48
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
49
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
5
bộ
50
Lắp đặt chậu rửa 2 vòi
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây