Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:17 12/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Đảng ủy xã Xuân Lãng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 2 tầng, nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ Đảng ủy xã Xuân Lãng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Lãng, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 18/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
132/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
12/06/2026 17:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản Lý Dự Án Xã Xuân Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 12/06/2026
đến
14:00 18/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 18/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
69.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/06/2026 (16/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 299 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đoàn Kết, xã Xuân Lãng, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 268 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Hồng Hồ, Xuân Lãng, Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng CNA Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 15 đường Quang Trung - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88 Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Cửa Đồng - - Xã Bình Nguyên - Tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng CNA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 15 đường Quang Trung - - Phường Vĩnh Yên - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Cửa Đồng - - Xã Bình Nguyên - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy khoan bê tông
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy hàn điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
362.13
m2
3
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.4606
tấn
4
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 50
1.914
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.163
100m2
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1291
tấn
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.8963
m3
8
Gia công xà gồ thép
1.0078
tấn
9
Gia công xà gồ thép
0.3282
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
1.336
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.1965
m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.7212
100m2
13
Tôn úp nóc khổ 400mm, dày 0.42mm
83.26
m
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
175.205
m2
15
Tháo dỡ hoa hoa sắt cửa bằng thủ công
76.8056
m2
16
Tháo dỡ tấm panel khu wc
1.76
m2
17
Cửa đi 2 cánh mở quay, nhôm hệ xingfa; Phụ kiện đồng bộ; kính an toàn 6.38mm hoặc tương đương
102.6
m2
18
Cửa sổ mở quay 2 cánh mở quay, nhôm hệ xingfa; Phụ kiện đồng bộ, kính an toàn 6.38mm hoặc tương đương
57
m2
19
Vách kính nhôm hệ xingfa, kính an toàn 6.38 mm hoặc tương đương
12.84
m2
20
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.537
tấn
21
Sơn tĩnh điện hoa sắt
537
kg
22
Lắp dựng hoa sắt cửa
57
m2
23
Tháo dỡ lan can tay vin cầu thang cũ
1
công
24
Gia công lan can
0.1432
tấn
25
Sơn tĩnh điện lan can cầu thang
143.2
kg
26
Lắp dựng cầu thang
8.8722
m2
27
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.8181
m3
28
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.8252
m3
29
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
33.8535
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
187.6696
m2
31
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
351.4284
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
63.822
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
437.8957
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
819.9996
m2
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
204.3152
m2
36
Phá dỡ nền gạch lá nem
415.0788
m2
37
Tháo dỡ gạch ốp tường
52.94
m2
38
Phá dỡ nền đá granito tam cấp, cầu thang
43.7592
m2
39
Phá dỡ nền gạch lá nem
14.4936
m2
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.4629
100m2
41
Ván khuôn gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan - lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
3.552
m2
42
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
0.0652
100kg
43
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép >10mm
0.3731
100kg
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
0.352
m3
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
6
cấu kiện
46
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 50
2.1687
m3
47
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 50
8.361
m3
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
197.5273
m2
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
566.2443
m2
50
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
71.082
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây