Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:33 13/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, trường mầm non Búng Lao, xã Búng Lao
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo, trường mầm non Búng Lao, xã Búng Lao
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục, nguồn vốn các chương trình mục tiêu quốc gia, nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2026 và các năm tiếp theo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
304/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
13/06/2026 11:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ BÚNG LAO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:32 13/06/2026
đến
10:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (20/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Dũng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 78, Tổ dân phố 8, đường Hoàng Đạo Thuý, phường Mường Thanh, tỉnh Điện Biên
2 Trung tâm quy hoạch xây dựng đô thị và nông thôn tỉnh Điện Biên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Điểm tái định cư Khe Chít 2 - - Phường Mường Thanh - Tỉnh Điện Biên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẤU THẦU GIANG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 167, Tổ dân phố 6 - - Phường Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thiên Lộc Tây Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 17, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẤU THẦU GIANG THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 167, Tổ dân phố 6 - - Phường Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thiên Lộc Tây Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 17, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô
1
2
Máy hàn
2
3
Máy cắt gạch đá
2
4
Máy trộn bê tông
2
5
Máy cắt uốn thép
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
9.8864
m3
2
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
9.8864
m3
3
* Phần sửa chữa
4
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
6.4488
m2
5
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
62.6024
m2
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
84.168
m2
7
Trát trần, vữa XM mác 75 - Ngoài nhà
3.7968
m2
8
Trát trần, vữa XM mác 75 - Trong nhà
19.2966
m2
9
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
30.7916
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
30.7916
m2
11
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75 - 60x60cm
176.3384
m2
12
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75 - 30x60cm
89.046
m2
13
Sửa chữa mài lại Granito bậc tam cấp
10.9715
m2
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82.6688
m2
15
SX cửa sổ khung thép hộp, kính trắng dày 5mm bao gồm cả phụ kiên
2.4
m2
16
Lắp dựng cửa không có khuôn
41.58
m2 cấu kiện
17
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=7mm, gắn bằng matít - cửa, vách dạng thường - thay 20% kính cửa vỡ
3.6872
m2
18
Lắp bản lề cửa đi, cửa sổ bằng bản lề gông
66
cái
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
216.832
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
440.1127
m2
21
Phần điện
22
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần - Lắp đặt đèn com pắc led 40w
10
bộ
23
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần - Lắp đặt các loại đèn led ốp trần D300
3
bộ
24
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
4
cái
25
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc - Đảo chiều
2
cái
26
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
27
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
28
Lắp đặt ổ cắm đôi
12
cái
29
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe - 20A
2
cái
30
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện = 50Ampe
1
cái
31
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2 - Lắp đặt hộp nối dây KT 80x80mm
2
hộp
32
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2 - Đế âm aptomat
2
hộp
33
Mặt aptomat
2
cái
34
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2 - Đế âm công tắc, ổ cắm
18
hộp
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 - 2x1,5mm2
150
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2 - 2x2,5mm2
100
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột = 4mm2
6
m
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột = 10mm2
20
m
39
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
150
m
40
Thoát nước mái
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.291
100m
42
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, đường kính côn, cút 89mm
12
cái
43
Cầu chắn rác D150
6
cái
44
Chống thấm đầu ống thoát nước mái
6
cái
45
Sửa chữa nhà lớp học 2 phòng số 5
46
Phần phá dỡ
47
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.4656
100m2
48
Tháo dỡ cửa
40.47
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại - Hoa sắt cửa, lan can
88.5364
m2
50
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái - Sê nô mái
30.7916
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây