Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:29 17/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng CSHT di động Viễn thông Quảng Ngãi năm 2026, BTS Đông Nay, BTS Thiện Mỹ Farm, BTS Đèo Măng Đen 2
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng CSHT di động Viễn thông Quảng Ngãi năm 2026, BTS Đông Nay, BTS Thiện Mỹ Farm, BTS Đèo Măng Đen 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư phát triển
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1570/QĐ-VNPT-QNI-KTĐT
Ngày phê duyệt
17/06/2026 09:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Quảng Ngãi - Chi nhánh Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 17/06/2026
đến
16:30 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (25/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:08 23/06/2026 16:15 26/06/2026 16:30 27/06/2026 16:15 26/06/2026 16:30 27/06/2026 Thay đổi nội dung bản vẽ thiết kế cột anten

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu >= 3T
1
2
Máy trộn bê tông
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng băng, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp III (Móng đỡ tủ thiết bị)
1.228
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.35
3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.43
4
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.023
100m²
5
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.006
tấn
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.031
tấn
7
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.224
8
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 5x8,5x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.432
9
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x8,5x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.008
10
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.008
11
Lắp dựng cốt thép bệ máy, ĐK ≤10mm
0.014
tấn
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.013
100m²
13
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.512
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
3.52
15
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB40
1.28
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
5.02
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.748
18
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
1
công
19
XÂY DỰNG HỆ THỐNG PHỤ TRỢ
hm
20
LẮP ĐẶT TỦ OUTDOOR
hm
21
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che (Vỏ tủ thiết bị outdoor: 500 kg). (Tủ outdoor là vật tư Chủ đầu tư cấp: VTA)
0.5
tấn
22
Lắp đặt bình ắc quy ( 02 Bình Acquy Lithium 48VDC-100Ah là vật tư Chủ đầu tư cấp: VTA)
2
1 bình
23
NGUỒN ĐIỆN AC
hm
24
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D40/30 đặt nổi bảo hộ dây dẫn
12
m
25
Lắp đặt đai inox kẹp ống nhựa xoắn HDPE D40/30 vào cột
3
cái
26
Lắp đặt cô li e kẹp ống nhựa xoắn HDPE D40/30 vào thành bệ máy
4
cái
27
Ép đầu cốt cáp nguồn M50
0.8
10 cái
28
Lắp đặt công tơ điện 1 pha vào bảng đã có sẵn (đấu nối dây nguồn AC vào công tơ điện)
1
cái
29
HỆ THỐNG TIẾP ĐẤT CÔNG TÁC VÀ BẢO VỆ
hm
30
Lắp đặt tấm tiếp đất bằng đồng trong/ ngoài phòng máy, máy nổ 300x120x6mm
2
1 tấm
31
Lắp đặt tấm đấu đất bằng đồng điểm uốn phi đơ 450x100x5
1
1 tấm
32
Hàn bảng đồng 150x50x5 vào hệ thống tiếp đất bằng p/p hàn hơi
1
1 hệ thống tiếp đất
33
Hàn bảng mã 100x50x6 vào hệ thống tiếp đất bằng p/p hàn hơi
1
1 hệ thống tiếp đất
34
Ép đầu cốt dây đất M95
0.8
10 cái
35
Ép đầu cốt dây đất M35
0.4
10 cái
36
Ép đầu cốt dây đất D12
0.4
10 cái
37
Lắp đặt bảng tên trạm BTS
1
tấm
38
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
1
công
39
XÂY DỰNG HỆ THỐNG TIẾP ĐẤT
hm
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <=1m, sâu <=1m, đất cấp 3
0.384
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m, đất cấp III
8.76
42
Chôn điện cực tiếp đất bằng thủ công kết hợp với máy khoan địa chất nhỏ, độ sâu khoan 1m đến 10m
54
1m
43
Cọc tiếp đất ống thép tráng kẽm D42x3,2mm-L=9m
54
m
44
Cúp nối ống thép D42
12
cái
45
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, băng thép dẹp mạ kẽm 40x4
25
1m
46
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng p/p hàn hơi, kích thước điện cực <=40x40x4 ( <=Φ40)
4
1 điện cực
47
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng p/p hàn điện, kích thước điện cực <=40x40x4 ( <=Φ40)
27
1 điện cực
48
Hàn cáp dẫn đất của hệ thống tiếp đất bằng phương pháp hàn hơi, tiết diện cáp dẫn đất ≤ 100mm2 (≤ Ф12)
1
1 hệ thống tiếp đất
49
Lắp đặt ống kim loại nổi bảo hộ dây dẫn, ĐK <=35mm
3
m
50
Lắp đặt cáp nguồn, dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp, cáp tiếp đất M95
1.5
10 m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây