Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:22 17/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Mầm non 19/5
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trường Mầm non 19/5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho phường, xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
119/QĐ_BQLDA
Ngày phê duyệt
17/06/2026 16:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG TÂN THUẬN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 17/06/2026
đến
10:00 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
58.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi tám triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư & Xây dựng Trung Mỹ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 34/45 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng NDC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 154 Phạm Văn Chiêu, Phường Thông Tây Hội, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn lập E-HSMT Số 9A Phạm Cự Lượng, phường Tân Sơn Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9A Phạm Cự Lượng, phường Tân Sơn Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải (khối lượng chuyên chở cho phép ≥ 7,0 tấn). Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu. (iii) Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Cần trục - sức nâng >= 25 T. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu. (iii) Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy khoan cầm tay. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
4
Máy khoan đứng. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
5
Máy cắt uốn sắt (hoặc Máy cắt + Máy uốn). Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
1
6
Máy trộn bê tông – dung tích > 250 lít Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
7
Máy hàn. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
8
Máy mài. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
9
Máy cắt gạch, đá. Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
2
10
Giàn giáo (42 chân và 42 cặp chéo). Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 06D và kèm tài liệu để chứng minh: (i) Hóa đơn, chứng từ để chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. (ii) Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu). Giấy phép đăng ký kinh doanh của Bên cho thuê (hoặc CCCD của cá nhân cho thuê) để chứng minh thông tin sở hữu.
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.28
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp cát công trình bằng thủ công
21.91
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Trải bạt nhựa lớp cách ly
0.3205
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
4.7695
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng dài, bệ máy
4.12
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cốt thép nền ray cổng, đường kính cốt thép <=10mm
0.261
100kg
Theo quy định tại Chương V
7
Cốt thép nền ray cổng, đường kính cốt thép <=18mm
1.1134
100kg
Theo quy định tại Chương V
8
Gia công thép ray cổng V50x5
0.0633
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt thép ray cổng V50x5
0.0633
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công cải tạo, lắp dựng cửa cổng đẩy sắt
11.8
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Gia công cải tạo lan can sắt
6.244
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống thông gió hộp (1.4 x 0.35)m
3.2
m
Theo quy định tại Chương V
13
Bậc cấp cổng phụ phía sau:
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp nẹp inox La 40x1
6
m
Theo quy định tại Chương V
15
Sửa chữa sân
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ nền gạch con sâu
271.4
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp cát công trình bằng thủ công
49.46
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp gạch con sâu (tính vật liệu)
54.28
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lát nền sân bằng gạch con sâu (tính nhân công)
271.4
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sửa chữa nhà bảo vệ
Theo quy định tại Chương V
21
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
17.548
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Đục nhám mặt bê tông
17.548
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Cạo lớp chống thấm cũ trên bề mặt thành dầm
9.28
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Quét phụ gia kết nối bê tông cũ và mới bê tông sàn mái
17.548
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
1.2284
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
17.548
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt lớp vữa láng
26.828
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt cầu chắn rác inox D90
2
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài nhà
60.225
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
31.8704
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
60.225
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
31.8704
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
60.225
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
31.8704
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sửa chữa sơn nước mới, sơn dầu cổng, hàng rào
Theo quy định tại Chương V
36
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường, cột, dầm ngoài nhà
505.334
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
505.334
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
505.334
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
140.87
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
140.87
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Các công tác khác
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
38.3276
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.5383
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
1.5383
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
53.3687
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
53.3687
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển phế thải tiếp 6km bằng ô tô - 7,0T
53.3687
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Sửa chữa chống thấm sàn mái BTCT, sê nô
Theo quy định tại Chương V
49
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
664.177
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đục nhám mặt bê tông
664.177
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây