Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:05 22/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Lắp đặt mái che cho khu vực chế biến tiêu trắng, mái che kho C-D, sơn chống nóng kho C và sữa chữa sân khu chế biến tiêu trắng tại Chi nhánh Hòa Phú.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ đầu tư phát triển công ty.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hòa Phú, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
10:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-CT
Ngày phê duyệt
22/06/2026 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU 2-9 ĐẮK LẮK
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 22/06/2026
đến
10:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.928.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu chín trăm hai mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (14/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIA PHÚC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 2 - - Phường Ea Kao - Tỉnh Đắk Lắk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 28 Nguyễn Nhạc - - Phường Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đắk Lắk
3 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn lập E-HSMT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT số 66 Phan Huy Chú - - Phường Thành Nhất - Tỉnh Đắk Lắk
5 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 66 Phan Huy Chú - - Phường Thành Nhất - Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 16 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10 t (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 1,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
9
Máy khoan đứng - công suất ≥ 4,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1
11
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 7,5 kW (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh theo quy định tại điểm e Mục 31.1 Chương I)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng xà gồ thép
0.977
tấn
2
Gia công hệ khung + cột thép
4.369
tấn
3
Lắp dựng khung + cột thép
4.369
tấn
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
394.579
m2
5
Lợp mái che tường bằng tôn múi sóng vuông dày 0,45mm
2.606
100m2
6
Bulong neo móng D20, L=800
24
cái
7
MÁI CHE CHO KHU VỰC CHẾ BIẾN TIÊU TRẮNG
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.504
100m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
6.72
m3
10
Bê tông đá 4x6 vữa XM mác 50
3.36
m3
11
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200, đổ bằng máy
11.848
m3
12
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.44
100m2
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.352
100m3
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.047
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.7
tấn
16
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤ 9 m
2.36
tấn
17
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
2.36
tấn
18
Gia công cột bằng thép hình
2.73
tấn
19
Lắp dựng cột thép các loại
2.73
tấn
20
Gia công xà gồ thép
2.824
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
2.824
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
569.759
m2
23
Lợp mái che tường bằng tôn múi sóng vuông dày 0,45mm
7.432
100m2
24
Bulong neo móng D20, L=800
56
cái
25
Bê đá 4x6 vữa XM mác 50 (hoàn trả vị trí đào móng)
3.36
m3
26
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200, đổ bằng máy
48.24
m3
27
Cáp giằng D18
84
md
28
Tăng đơ
20
cái
29
Lắp đặt tủ điện thép sơn tĩnh điện: KT=300x200x150
1
hộp
30
Lắp đặt đèn led pha CP06, 100w (hoặc tương đương)
6
bộ
31
Lắp đặt aptomat 2 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
1
cái
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
40
m
33
Lắp đặt ống D25mm, loại chống cháy
40
m
34
Lắp đặt cáp đồng M10
15
m
35
Lắp đặt tiếp địa
3
bộ
36
MÁI CHE LÒ HƠI
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.346
100m3
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
3.6
m3
39
Bê tông đá 4x6 vữa XM mác 50
1.92
m3
40
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200, đổ bằng máy
6.766
m3
41
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.255
100m2
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.259
m3
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.027
tấn
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.4
tấn
45
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤ 9 m
1.034
tấn
46
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
1.034
tấn
47
Gia công cột bằng thép hình
1.539
tấn
48
Lắp dựng cột thép các loại
1.539
tấn
49
Gia công xà gồ thép
1.099
tấn
50
Lắp dựng xà gồ thép
1.099
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây