Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:34 23/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT dự án: Chỉnh trang đô thị dự án khu trung tâm văn hóa Yên Lan; Hạng mục: Khu khuôn viên cây xanh, khu thể thao, các hạng mục phụ trợ kết hợp cải tạo sửa chữa nhà văn hóa Yên Lan
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Lãng, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:15 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
23/06/2026 10:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản Lý Dự Án Xã Xuân Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 23/06/2026
đến
09:15 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
188.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Vinamax Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật - bản vẽ thi công - dự toán Đường Nguyễn Văn Linh, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 299 Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật - bản vẽ thi công - dự toán Thôn Đoàn Kết, xã Xuân Lãng, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT TDP Đông, phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
2
2
Máy trộn vữa (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
3
Ô tô tự đổ (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
4
Máy đầm dùi (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
2
5
Máy đầm cóc (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
6
Máy hàn (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
1
7
Máy cắt uốn thép (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
2
9
Máy đào (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
10
Máy lu (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
11
Máy rải bê tông nhựa (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
12
Máy đầm bàn (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp)
2
13
Xe nâng làm việc trên cao hoặc xe tải có gắn cẩu (Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ VĂN HOÁ
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
1.3284
100m2
3
Tháo dỡ mái ngói
306.744
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
126.8568
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
411.7765
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
900.3253
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
54.3672
m2
8
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
279.45
m2
9
Tháo dỡ cửa
45.99
m2
10
Tháo dỡ khuôn cửa kép
93.1
m
11
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
27.36
m2
12
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
84.3336
m2
13
Phá dỡ tường xây đá các loại
3.9503
m3
14
Vận chuyển phế thải
23.719
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50
7.392
m3
16
Gia công xà gồ thép
1.1272
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
1.1272
tấn
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
4.7074
100m2
19
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
209.0884
m2
20
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
176.7653
m2
21
Trát xà dầm, vữa XM M75
126.8568
m2
22
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
690.7494
m2
23
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
529.5048
m2
24
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn giả đá
167.4568
m2
25
Bạt lót
279.45
m2
26
Bê tông nền M150, đá 2x4
27.945
m3
27
Lát nền, sàn gạch KT 800x800, vữa XM M75
279.45
m2
28
Thi công trần nhôm KT(300x300)
177.9184
m2
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
84.3336
m2
30
Cửa đi 4 cánh mở quay hệ 55, KT hoặc tương đương; Phụ kiện đồng bộ; kính an toàn 6.38mm
6.48
m2
31
Cửa đi 2 cánh hệ 55 xingfa hoặc tương đương kính an toàn 6.38mm, độ dày nhôm 1.4mm đến 2.0mm
12.15
m2
32
Cửa sổ lùa 3,4 cánh hệ 93 xingfa kính an toàn 6.38mm, độ dày nhôm 1.8mm đến 2.0mm hoặc tương đương kính an toàn 6.38mm, độ dày nhôm 1.8mm đến 2.0mm
27.36
m2
33
Lắp dựng hoa sắt cửa
27.36
m2
34
Cạo rỉ các kết cấu thép
27.36
m2
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.5936
1m2
36
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.5643
tấn
37
Sơn tĩnh điện thép hộp trang trí
564.3
kg
38
Lắp dựng hoa sắt cửa
36.3285
m2
39
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, Tuýt led 2x36W
15
bộ
40
Lắp đặt đèn sát trần có chụp Đèn sát trần led D220x48 -14W
16
bộ
41
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
42
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
43
Lắp đặt công tắc 3 hạt
2
cái
44
Lắp đặt ổ cắm đôi
8
cái
45
Lắp đặt các Aptomat 1P - 63A
1
cái
46
Tủ điện bằng tôn
1
cái
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
250
m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
125
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
100
m
50
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
475
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây