Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:07 23/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp một số trường học trên địa bàn xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp một số trường học trên địa bàn xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hội Thịnh, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:00 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
23/06/2026 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Hội Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:06 23/06/2026
đến
16:00 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (30/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Việt Architecture tổ chức, cá nhân khác với từng bên, cụ thể như sau: + Tư vấn khảo sát, lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Phan Chu Trinh, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Khuê Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Gẩu, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ
3 Phòng Kinh tế xã Hội Thịnh Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
3
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
4
- Loại thiết bị: Máy hàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đầu bịt UPVC ĐK 110mm
15
cái
2
Đầu bịt UPVC ĐK 90mm
21
cái
3
Đầu bịt UPVC ĐK 42mm
12
cái
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
2.4942
1m3
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2245
100m3
6
Bê tông lót móng, chiều rộng >250cm, M100, đá 2x4
0.8604
m3
7
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2,
1.0794
m3
8
Bê tông tấm đan, M200, đá 1x2
1.1201
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1141
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0424
tấn
11
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan d<=10mm
0.0614
tấn
12
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan d<=18mm
0.1204
tấn
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0412
100m2
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0393
100m2
15
Xây bể chứa bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
4.4462
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2,0cm, Vữa XM M75
26.095
m2
17
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa mác 100
4.8876
m2
18
Quét nước xi măng 2 nước
30.9826
m2
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
4
1cấu kiện
20
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
8
bộ
21
Lắp đặt các Aptomat 1 pha ≤50A
1
cái
22
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
23
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤1600cm2
1
hộp
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
50
m
25
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
40
m
26
Rải bạt lót
7.3
100m2
27
Bê tông nền, máy bơm bê tông, M200, đá 1x2
109.5
m3
28
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG DÂY HẠ THẾ 0,4KV CẤP ĐIỆN CHO TRƯỜNG MẦM NON VÂN HỘI
29
Đào đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.92
1m3
30
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.92
m3
31
Cổ dề néo cáp cột đơn
4
bộ
32
Cổ dề néo cáp cột đúp
2
bộ
33
Đai thép
18
cái
34
Đầu cốt đồng nhôm AM70
6
cái
35
Dây nhôm AV50
6
m
36
Ống nhựa xoắn HDPE-D32
12
m
37
Dây dòng+cờ tiếp địa
32.43
kg
38
Dây liên kết cọc tiếp địa
12.01
kg
39
Cọc tiếp địa L63*6-L2000
22.88
kg
40
Cáp vặn xoắn AL.XLPE 4x150
198
m
41
Đầu cốt đồng nhôm AM150
4
bộ
42
MCCB 3P 380V/250A-42kA
1
bộ
43
Kẹp hãm KH4x120
11
bộ
44
Lắp cổ dề cột dựng đơn
4
công/bộ
45
Lắp cổ dề cột dựng đúp
2
công/bộ
46
Đóng cọc tiếp địa dài L = 2,0m xuống đất; Cấp đất III
1.2
10 cọc
47
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤20mm
3.84
10m
48
Kéo rải dây tiếp địa bằng hàn điện; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
5.1
10m
49
Lắp đặt ghíp nhôm đa năng
6
1 cái
50
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 70mm2
0.06
10 đầu cốt

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây