Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:39 23/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường tràn Trung Năng phường Phúc Thuận
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường tràn Trung Năng phường Phúc Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phúc Thuận, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
16:30 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
23/06/2026 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án phường Phúc Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:38 23/06/2026
đến
16:30 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
162.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (30/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 5, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng QTTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Hộ Sơn, Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ – Trọng tải ≥ 5T
2
2
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 hoặc công suất ≥ 99kw
1
3
Máy lu – Trọng lượng ≥ 9T
1
4
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô – Hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông - Hoạt động tốt
2
6
Máy đầm dùi - Hoạt động tốt
3
7
Máy đầm bàn - Hoạt động tốt
2
8
Máy đầm cóc - Hoạt động tốt
1
9
Máy hàn - Hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp vòng vây, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.6125
100m3
2
Phá vòng vây ngăn nước
4.6125
100m3
3
Bạt phủ chống dò
729.8
m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.548
100m2
5
Bơm nước hố móng
60
ca
6
Phá kết cấu tràn cũ
7
Phá dỡ kết cấu bê tông
220.26
m3
8
Phá dỡ kết cấu gạch
1068.13
m3
9
Vận chuyển phế thải
12.8839
100m3
10
San gạt phế thải tại bãi
12.8839
100m3
11
ĐƯỜNG 2 ĐẦU CỐNG
12
Nền đường
13
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
8.6418
100m3
14
Đào nền đường - Cấp đất II
0.2507
100m3
15
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.2507
100m3
16
Đào nền đường - Cấp đất III
0.511
100m3
17
Phá dỡ kết cấu bê tông
55.65
m3
18
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
0.5565
100m3
19
Vận chuyển đổ đi
0.5565
100m3
20
San gạt phế thải tại bãi
0.5565
100m3
21
Mặt đường bê tông xi măng
22
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
1.7901
100m3
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.9452
100m2
24
Bê tông bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
198.9
m3
25
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.5156
100m2
26
Cắt khe đường bê tông
29.636
10m
27
ĐƯỜNG TRÁNH CỐNG
28
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
2.6614
100m3
29
Đào nền đường - Cấp đất III
6.1511
100m3
30
Vận chuyển đất - Cấp đất III
6.1511
100m3
31
San đất bãi thải
6.1511
100m3
32
Đào nền đường tránh - Cấp đất IV
2.3634
100m3
33
Thi công mặt đường cấp phối lớp trên, mặt đường đã lèn ép 20cm (Tận dụng)
3.4897
100m2
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
1
1 cấu kiện
35
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
17.6782
100m3
36
Hỗ trợ di chuyển cột điện
3
Cột
37
CHI PHÍ ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
38
Ống nhựa PVC D90
100
m
39
Dây phản quang
400
m
40
Bê tông trụ tiêu đá 1x2 M150 (Rào chắn di động)
1.08
m3
41
Khung giá cụm biển báo di động
0.0284
tấn
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 25x1200 cm
2
cái
43
Biển báo phản quang
0.6
m2
44
Lắp đặt cột và biển báo - Loại biển báo thường: Biển tam giác W.245A, 203B, 203C
3
cái
45
Biển báo thường: Biển tam giác
3
cái
46
Đèn tín hiệu
2
Cái
47
Quần áo đảm bảo giao thông
4
Bộ
48
Mũ, kính, còi,giầy...
4
Bộ
49
Bóng điện chiếu sáng 100w
4
bóng
50
Dây điện 2x1.5
100
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây