Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:32 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Đình Chu xã Sơn Đông, tỉnh Phú Thọ; Hạng mục: Nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường THCS Đình Chu xã Sơn Đông, tỉnh Phú Thọ; Hạng mục: Nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công trung hạn 2026-2030 và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Sơn Đông, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
182/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
30/06/2026 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA xã Sơn Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:31 30/06/2026
đến
10:00 10/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2026 (07/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Duy Toàn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Hưng Thịnh, Xã Lập Thạch, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Cổ phần thương mại, Đầu tư và Xây dựng Văn Lang Tư vấn lập E-HSMT Số 50, phố Mai Dịch, phường Phú Diễn, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH tổng hợp xây dựng và phát triển Sơn Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT M5-103 Mipec Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần thương mại, Đầu tư và Xây dựng Văn Lang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 50, phố Mai Dịch, phường Phú Diễn, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
5 Công ty TNHH tổng hợp xây dựng và phát triển Sơn Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu M5-103 Mipec Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, TP Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy cắt uốn cốt thép Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy đầm bàn Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy đầm dùi Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy trộn bê tông Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.s
1
6
Máy đào Kèm theo: Các tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện hoạt động theo quy định; Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Ô tô tự đổ Kèm theo: Các tài liệu chứng minh thiết bị đủ điều kiện hoạt động theo quy định; Tài liệu chứng minh sở hữu (Hợp đồng/hóa đơn mua bán/tài liệu pháp lý khác), trường hợp đi thuê phải có hợp đồng kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.5371
100m2
2
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
19.9841
m3
3
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.6896
100m2
4
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.6496
100m2
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3249
tấn
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.5888
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.9178
tấn
8
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
42.396
m3
9
Bê tông cột , TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.8972
m3
10
Xây móng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
18.9326
m3
11
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
11.4362
m3
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.4936
100m2
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5534
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.9765
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
16.6054
m3
16
Phần thân BTCT + Mái
17
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.8735
100m2
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.9653
tấn
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2758
tấn
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4.2536
tấn
21
Bê tông cột , TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
21.852
m3
22
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
3.0468
100m2
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.0025
tấn
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3.5616
tấn
25
Bê tông xà dầm, giằng nhà , chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
28.9174
m3
26
Ván khuôn gỗ sàn mái
3.2815
100m2
27
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
4.0327
tấn
28
Bê tông sàn mái , bê tông M250, đá 1x2, PCB40
42.7403
m3
29
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.4465
100m2
30
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1718
tấn
31
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.097
tấn
32
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.1986
m3
33
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
8.1228
tấn
34
Gia công giằng mái thép
0.3779
tấn
35
Lắp vì kèo thép khẩu độ >18m
8.5007
tấn
36
Gia công xà gồ thép
3.5352
tấn
37
Lắp dựng xà gồ thép
3.5352
tấn
38
Bu lông kèo M24x70mm
48
cái
39
Bu lông M20x600mm
96
cái
40
Vít M10x50mm
704
cái
41
Tăng đơ M18
56
cái
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
618.3
1m2
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ (Tôn 3 lớp cách nhiệt dày 0,45mm)
6.8267
100m2
44
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ (Tôn dày 0,45mm)
0.536
100m2
45
Phần thân xây gạch
46
Xây tường thẳng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
65.3476
m3
47
Xây tường thẳng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
8.8884
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
74.2421
m3
49
Xây cột, trụ bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
13.4441
m3
50
Phần hoàn thiện: Trát + Sơn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây