Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:35 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng Viện kiểm sát nhân dân khu vực 7, Khánh Hòa
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lụa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại, công trình: Cải tạo, mở rộng Viện kiểm sát nhân dân khu vực 7, Khánh Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương (Vốn chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1370/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
03/07/2026 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Khánh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 03/07/2026
đến
09:00 14/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
118.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế nội thất CTI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Đường số 2, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 110 Phạm Viết Chánh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (01 bộ: 42 chân và 42 chéo) - Có chứng từ hóa đơn giá trị gia tăng * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
5
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định. * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường ngoài nhà gạch ống 80x80x180 câu gạch đặc 40x80x180, chiều dày 100mm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, PCB40
8.205
m3
2
Xây tường trong nhà gạch ống 80x80x180 câu gạch đặc 40x80x180, chiều dày 200mm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, PCB40
50.191
m3
3
Xây tường trong nhà gạch ống 80x80x180 câu gạch đặc 40x80x180, chiều dày 100mm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75, PCB40
27.707
m3
4
Xây gạch đặc 40x80x180 xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
3.523
m3
5
Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 300
8.618
m3
6
Bê tông bổ trụ, đá 1x2, mác 300
7.215
m3
7
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn lanh tô
0.088
100m2
8
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn bổ trụ
0.07
100m2
9
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
0.269
tấn
10
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 18mm
0.742
tấn
11
Cốt thép bổ trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.137
tấn
12
Cốt thép bổ trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.693
tấn
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
491.677
m2
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1477.404
m2
15
Trát trụ, cột, ngoài nhà chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.22
m2
16
Trát trụ, cột, trong nhà chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
80.31
m2
17
Trát dầm ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
259.47
m2
18
Trát dầm trong nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
179.608
m2
19
Trát trần ngoài nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
45.795
m2
20
Trát trần trong nhà, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
441.675
m2
21
Trát cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
26.434
m2
22
Trát bậc tam cấp, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
39.297
m2
23
Trát má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
86.328
m2
24
Trát chỉ chân cột, vữa XM mác 75
75.8
m
25
Trát chỉ đầu cột, vữa XM mác 75
20.1
m
26
Trát chỉ tường C150, vữa XM mác 75
120.206
m
27
Trát chỉ tường C200, vữa XM mác 75
115.15
m
28
Bả bằng ma tít vào tường ngoài nhà (bả 2 lớp)
491.677
m2
29
Bả bằng ma tít vào tường trong nhà (bả 2 lớp)
1328.615
m2
30
Bả bằng ma tít vào cột, dầm, trần ngoài nhà (bả 2 lớp)
385.575
m2
31
Bả bằng ma tít vào cột, trần, cầu thang trong nhà (bả 2 lớp)
711.342
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ màu vàng nhạt (Ep1)
636.232
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ màu trắng (Ep2)
96.3
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ màu cam đất (Ep3)
144.72
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ màu vàng nhạt (Ep1)
1561.32
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ màu trắng (Ep2)
478.638
m2
37
Hoàn thiện ốp Lamri nhựa giả gỗ cao 1100mm (Wo1)
43.011
m2
38
Hoàn thiện ốp gạch 300x600mm (T1)
165.16
m2
39
Ốp len chân tường gạch 100x600 (T2)
26.945
m2
40
Ốp chân tường đá granite (ST3)
34.11
m2
41
Chống mối nền sàn bằng dung dịch thuốc Termize 200SC
237.103
m2
42
Hào chống mối bằng dung dịch thuốc Termize 200SC
34.215
m3
43
Lớp nilon bảo vệ hào chống mối
1.939
100m2
44
Chống thấm sika topseal 107, chống thấm sàn ( 3,5kg/m2/2 lớp)
1099.739
m2
45
Láng nền sàn bằng vữa XM M100, dày 2cm
934.001
m2
46
Láng nền sàn nhà xe bằng vữa XM M100, dày 2cm (Co)
45.93
m2
47
Lát gạch 600x600mm, vữa XM M75 (T2)
496.111
m2
48
Lát gạch 300x600mm, vữa XM M75 (T3)
36.19
m2
49
Lát đá granite cầu thang, vữa XM M75 (ST1)
49.197
m2
50
Lát đá granite ngạch cửa, vữa XM M75 (ST2)
4.16
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây