Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:37 22/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống PCCC Trường mầm non Hương Sen
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 2 Dự án: Cải tạo hệ thống PCCC Trường mầm non Hương Sen
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tăng thu ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
22/07/2026 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Hòa Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:35 22/07/2026
đến
09:00 31/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2026 (28/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Xây lắp ATAT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 28 đường Lương Văn Can, Phường Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
2 Công ty TNHH Thiết kế xây dựng Khoa Trúc Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 26 Xuân Hòa 1, Phường Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
3 Công ty cổ phần Thẩm định giá Quảng Nam Tư vấn thẩm định giá 102 Nguyễn Văn Trỗi, Phường Bàn Thạch, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
4 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Hòa Xuân Tư vấn thẩm định E-HSMT Quốc lộ 1A, tổ dân phố Nhơn Thọ 2, Phường Hoà Xuân, Thành Phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
7 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Hòa Xuân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Quốc lộ 1A, tổ dân phố Nhơn Thọ 2, Phường Hoà Xuân, Thành Phố Đà Nẵng, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,8 m³ (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7 Tấn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
Máy đầm cầm tay, trọng lượng ≥ 70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt 1 MCCB 75A cho hệ thống bơm chữa cháy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt 1 CB 20A cho hệ thống báo cháy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt 1 tủ điện PCCC KT 300x250x150
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
4
Thay thế CP tổng ngoài trụ đảm bảo hệ thống PCCC
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
HẠNG MỤC : BÊ NƯỚC NGẦM 63M3+ NHÀ BƠM TRƯỜNG MẦM NON HƯƠNG SEN CS3
Theo quy định tại Chương V
6
BỂ NƯỚC NGẦM 63M3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.592
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.039
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.547
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II (Bãi thải : Lô đất ký hiệu A1-2, khu thu nhập thấp Đông Trà, Hòa Hải , Ngũ hành Sơn cự ly TB 10Km)
1.057
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (Bãi thải : Lô đất ký hiệu A1-2, khu thu nhập thấp Đông Trà, Hòa Hải , Ngũ hành Sơn cự ly TB 10Km)
1.057
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II (Bãi thải : Lô đất ký hiệu A1-2, khu thu nhập thấp Đông Trà, Hòa Hải , Ngũ hành Sơn cự ly TB 10Km)
1.057
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
5.104
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây gạch đặc 55x90x190 làm ván khuôn dầm, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.062
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng >250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB40
16.26
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn vách bể
0.818
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông vách, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300, PCB40
12.392
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.255
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn nắp bể
0.321
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300, PCB40
9.241
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng bể, đường kính cốt thép <= 10mm
0.059
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.221
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột vách bể nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.109
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột vách bể nước, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.858
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm bể, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.248
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm bể, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.768
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép nắp bể, đường kính cốt thép <=10mm
0.777
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.03
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 300, PCB40
0.051
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
1
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công thang sắt mạ kẽm
0.026
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt thang sắt
0.026
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Bulong neo M12 L=250mm
16
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Băng cản nước Warterbar V200
25.6
m
Theo quy định tại Chương V
35
Quét 3 lớp Sika chống thấm bê nước
78.88
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB40
78.88
m2
Theo quy định tại Chương V
37
NHÀ BƠM 4
Theo quy định tại Chương V
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
11.939
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.07
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.198
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.045
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Xây gạch đặc 55x90x190 xây móng, chiều dày <= 30cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.56
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.084
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.42
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.018
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.124
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng
0.187
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.664
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây