Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:27 04/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở cơ quan nhà nước, khu phố trên địa bàn phường Tam Long giai đoạn 2026-2030
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở cơ quan nhà nước, khu phố trên địa bàn phường Tam Long giai đoạn 2026-2030
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Long, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 155/QĐ-QLDA, ngày 04/08/2026
Ngày phê duyệt
04/08/2026 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Tam Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 04/08/2026
đến
08:00 14/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
109.326.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ chín triệu ba trăm hai mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2026 (12/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KỲ NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Thanh Bình - - Xã Đất Đỏ - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DIỆP LINH AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 324/8/6 đường Phạm Hùng - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIỆN PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6/75 ô 1, Khu Phố Hải Lộc - - Xã Long Hải - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THIỆN PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6/75 ô 1, Khu Phố Hải Lộc - - Xã Long Hải - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Tư vấn khác có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu ...

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. Thiết bị phục vụ thi công xây dựng do nhà thầu đề xuất phải đáp ứng yêu cầu về an toàn, được kiểm định hoặc kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định. Trường hợp thiết bị thuộc danh mục máy, thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động thì phải được kiểm định kỹ thuật an toàn bởi các tổ chức, cá nhân đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về an toàn, vệ sinh lao động.
2
2
Cần cẩu/xe cẩu - sức nâng ≥ 10T. Thiết bị phục vụ thi công xây dựng do nhà thầu đề xuất phải đáp ứng yêu cầu về an toàn, được kiểm định hoặc kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định. Trường hợp thiết bị thuộc danh mục máy, thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động thì phải được kiểm định kỹ thuật an toàn bởi các tổ chức, cá nhân đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về an toàn, vệ sinh lao động.
2
3
Ô tô tưới nước (Ô tô xi téc) dung tích ≥ 5 m3. Thiết bị phục vụ thi công xây dựng do nhà thầu đề xuất phải đáp ứng yêu cầu về an toàn, được kiểm định hoặc kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định. Trường hợp thiết bị thuộc danh mục máy, thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động thì phải được kiểm định kỹ thuật an toàn bởi các tổ chức, cá nhân đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về an toàn, vệ sinh lao động.
1
4
Xe nâng người - chiều cao nâng ≥ 12 m. Thiết bị phục vụ thi công xây dựng do nhà thầu đề xuất phải đáp ứng yêu cầu về an toàn, được kiểm định hoặc kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định. Trường hợp thiết bị thuộc danh mục máy, thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động thì phải được kiểm định kỹ thuật an toàn bởi các tổ chức, cá nhân đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về an toàn, vệ sinh lao động.
1
5
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 5T. Thiết bị phục vụ thi công xây dựng do nhà thầu đề xuất phải đáp ứng yêu cầu về an toàn, được kiểm định hoặc kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định. Trường hợp thiết bị thuộc danh mục máy, thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn lao động thì phải được kiểm định kỹ thuật an toàn bởi các tổ chức, cá nhân đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về an toàn, vệ sinh lao động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền sàn tạo dốc về phía phểu thu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
16.64
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Quét nước xi măng 2 nước
26.3
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Xử lý chống thấm cổ ống theo quy trình Sika
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Hút hầm cầu
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Xử lý hệ thống thoát nước khu vệ sinh do tắc nghẹt đường ống
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Tháo dỡ trần thạch cao hiện trạng
69
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công trần thạch cao
69
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
2.268
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
180.93
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
260.31
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
180.93
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
260.31
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
260.31
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
180.93
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.42
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cắt tường tháo khuôn cửa
4.4
1m
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤11cm
0.088
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.08
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2.64
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
2.64
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.64
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp dựng cửa đi 1 cánh mở khung nhôm hệ Alumen Xingfa, kính cường lực dày 8mm
2.42
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ gạch nền, tường hiện trạng
31.008
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lát nền nhà vệ sinh bằng gạch nhám KT 300x600, vữa XM mác 75
9.12
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác ốp gạch vào tường KT 300x600, vữa XM mác 75
21.888
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Lavbo treo tường
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi lavabo
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Thu gom & tập kết xà bần
1
T. bộ
Theo quy định tại Chương V
34
TRỤ SỞ KHU PHỐ PHƯỚC HỮU
Theo quy định tại Chương V
35
Phá dỡ nền gạch lá nem
7.22
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
7.22
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ gạch ốp tường
20
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
49.4
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ, tính 50% toàn bộ diện tích sơn nhà
185.798
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ trần
18.72
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
330.556
1m2
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
41.04
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
177.911
1m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
193.685
1m2
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
49.4
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp cửa nhôm hệ 55 dày 1.4mm + ổ khoá, phụ kiện
49.4
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công khung bảo vệ sắt hộp mạ kẽm
27.8
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp dựng khung bảo vệ cửa sổ
27.8
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây