Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:55 10/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng thôn Ia Ptau (đoạn từ tỉnh lộ 662B đi khu vực sản xuất).
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nội đồng thôn Ia Ptau (đoạn từ tỉnh lộ 662B đi khu vực sản xuất).
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tăng thu và dự toán chi ngân sách tỉnh năm 2025 còn lại chuyển sang năm 2026 theo Quyết định số 2592/QĐ-UBND ngày 16/6/2026 của UBND tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Thiện, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
07:30 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
92/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
10/08/2026 13:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý xã Phú Thiện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:54 10/08/2026
đến
07:30 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.252.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu hai trăm năm mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK & ĐTXD An Gia Định Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Phú Thiện, tỉnh Gia Lai
2 Công ty TNHH TVXD Hồng Minh Gia lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Phú Thiện, tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Lộc Tiến Tư vấn lập E-HSMT Số: 307 Cách Mạng tháng 8, phường Pleiku, tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Lộc Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Số: 307 Cách Mạng tháng 8, phường Pleiku, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu: ≥ 0,80 m3; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
2
Máy ủi - công suất: 110CV; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
3
Máy san ≥ 110CV; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 8T; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
5
Máy lu rung ≥ 25 tấn; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu.
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 10T; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
7
Ô tô tưới nước ≥ 5m3;Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
9
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
4
11
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
12
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
13
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
14
Máy thủy bình; Đặc điểm thiết bị: Có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 2.3 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vét hữu cơ, đất C1
564.9
1 m3
2
Vận chuyển đất C1 đổ thải cự ly 1Km
564.9
1 m3
3
Đào nền đường, đất cấp 3 bằng máy
10.3
1 m3
4
Đào rãnh, đất cấp 3 bằng máy
15.65
1 m3
5
Đào khuôn đường, đất cấp 3 bằng máy
542
1 m3
6
Đắp nền đường K0.95 (đất tận dụng)
502.6
1 m3
7
Mua đất từ mỏ Xuân Hương
4767.49
1 m3
8
Đắp đất nền đường K0.95 (đất mua tại mỏ)
4219.02
1 m3
9
Lu xử lý khuôn từ K95 lên K98, dày 30cm
1929.76
1 m3
10
Móng CPĐD Dmax37.5 lu lèn K98 dày 12cm
771.9
1 m3
11
Rải giấy dầu lớp cách ly
6432.52
1 m2
12
Ván khuôn mặt đường
763.99
1 m2
13
Bê tông mặt đường đá 2x4 M250 dày 20cm
1285.63
1 m3
14
Cốt thép khe co, khe dãn d20 CB400-T
3.36
1 tấn
15
Cắt khe thi công khe co
1239
1 m
16
Matit chèn khe
692.92
1 kg
17
Quét nhựa thanh thép
51.35
1 m2
18
Mùn cưa trộn nhựa
0.06
1 m3
19
ống nhựa PVC d42mm
48
1 m
20
Gỗ đệm khe dãn
0.66
1 m3
21
Biển báo phản quang tam giác A70
10
1 cái
22
Cọc tiêu KT(15x15x110)cm
162
1 cái
23
Sơn kẻ đường=sơn dẻo nhiệt ph.quang Chiều dày lớp sơn 2mm (màu vàng)
91.04
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây