Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:17 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nạo vét sông Tây Tịnh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nạo vét sông Tây Tịnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 21/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1466
Ngày phê duyệt
11/08/2026 21:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:16 11/08/2026
đến
11:00 21/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 21/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
218.538.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười tám triệu năm trăm ba mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2026 (19/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Xây dựng và giảm nhẹ thiên tai Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 106 Nguyễn Đình Tựu, Phường An Khê, TP Đà Nẵng
2 Công ty cổ phần Tư vấn phát triển hạ tầng PMH Đà Nẵng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 155 Nguyễn Hữu Dật, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >= 0,8m3, có giấy tờ chứng minh sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
2
Ô tô tự đổ có tải trọng >= 7 tấn, có giấy tờ chứng minh sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
3
Máy xáng cạp - dung tích gầu >= 1,25 m3, có giấy tờ chứng minh sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
4
Sà lan >=200T, có giấy tờ chứng minh sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
5
Máy bơm nước >=350W, có giấy tờ chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: >=50 m3/h, có giấy tờ chứng minh sở hữu. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1
7
Máy lu bánh thép tự hành tải trọng >= 10,0 T, có giấy tờ chứng minh sở hữu và đăng kiểm còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MẶT BẰNG THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phát quang mặt bằng (cây ma dương, tre ngã đổ, …)
284.879
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Vớt bèo, rác, khơi thông dòng chảy
2.268
km
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển các loại phế thải (tre, cây cối, rác thải...) bằng phương tiện thô sơ 10m khởi điểm.
793.134
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Công tác xúc rác phế thải tại các điểm tập kết tập trung bằng cơ giới (1m3 phế thải bằng 0,47T)
372.773
tấn rác
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác vận chuyển phế thải xây dựng bằng xe tải <10 tấn với cự ly vận chuyển 16km.( (Đã bao gồm Phí dịch vụ xử lý chất thải rắn và các loại phí khác nếu có)
372.773
1 tấn rác
Theo quy định tại Chương V
7
ĐẤT ĐÀO
Theo quy định tại Chương V
8
Đào kênh mương trên nền đất mềm, yếu bằng tổ hợp 2 máy đào 0,8 m3
42.598
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Nạo vét kênh mương trên nền đất mềm, yếu bằng tổ hợp máy xáng cạp 1,25m3 và máy đào 0,8 m3
183.66
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào xúc đất lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
226.259
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
156.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (3,0km), đất cấp I - Bãi Nghĩa trang Nam Sơn
70
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (2,1km), đất cấp I - Bãi Khu TĐC Lệ Sơn
86.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
San đất bải thải bằng máy ủi 110cv
156.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
ĐẮP ĐẤT
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất để đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
47.546
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
52.3
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
PHẦN KÈ
Theo quy định tại Chương V
19
Rải vải địa kỹ thuật dưới nước
97.526
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Rải vải địa kỹ thuật làm mái kè
28.786
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
1852
rọ
Theo quy định tại Chương V
22
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m dưới nước
4931
rọ
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1439.06
m3
Theo quy định tại Chương V
24
ĐƯỜNG PHỤC VỤ THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
25
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.798
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.798
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (2,1km), đất cấp I - Bãi Khu TĐC Lệ Sơn
0.798
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển đất để đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
22.682
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
24.951
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công mặt đường cấp phối đá dăm (tận dụng lại 50%)
11.324
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đào phá dở đường thi công bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
22.682
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất, đá hỗn hợp ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
22.682
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (2,1km), đất cấp II
22.682
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây