Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:09 15/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tảo, sửa chữa nhà lớp học và xây mới bếp ăn bán trú trường Mầm non Tân Hương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
17:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
763/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
15/08/2026 11:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án phường Vạn Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:08 15/08/2026
đến
17:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (01/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Thăng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 508A, đường Thống Nhất, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Việt Nga Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 58, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:53 24/08/2026 09:00 24/08/2026 17:00 03/09/2026 09:00 24/08/2026 17:00 03/09/2026 Không có nhà thầu nộp HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá – Hoạt động tốt
1
2
Máy khoan bê tông – Hoạt động tốt
1
3
Máy trộn bê tông – Hoạt động tốt
1
4
Máy trộn vữa – Hoạt động tốt
1
5
Máy hàn điện – Hoạt động tốt
1
6
Máy đục bê tông cầm tay – Hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) – Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần móng
2
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.8304
100m3
3
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, mác 100
6.2192
m3
4
Ván khuôn móng dài
0.6464
100m2
5
Ván khuôn móng cột
0.6972
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3279
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.7696
tấn
8
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200
18.8444
m3
9
Xây móng bằng gạch 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
6.5802
m3
10
Ván khuôn móng dài
0.1271
100m2
11
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200
1.3983
m3
12
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0534
100m3
13
Phần cột, dầm, sàn
14
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.5512
100m2
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0748
tấn
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5135
tấn
17
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200
3.0318
m3
18
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.4876
100m2
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1602
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.0098
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200
5.3633
m3
22
Ván khuôn sàn mái, chiều cao ≤28m
1.6481
100m2
23
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.748
tấn
24
Bê tông sàn mái, bê tông M200
19.0512
m3
25
Ván khuôn lanh tô
0.0919
100m2
26
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0489
tấn
27
Đổ bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.4708
m3
28
Ván khuôn giằng thu hồi
0.0912
100m2
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1089
tấn
30
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200
1.0032
m3
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.7852
100m2
32
Phần kiến trúc
33
Đào móng băng , rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.6042
1m3
34
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100
1.2014
m3
35
Xây bậc cấp gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
3.4482
m3
36
Xây bậc cấp gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày <=33cm, vữa XM M75
0.8754
m3
37
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
21.9194
m2
38
Rãnh chống trơn mặt bậc cấp
98.52
m
39
Phần nền nhà + ốp tường
40
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3235
100m3
41
Bê tông nền, M150
10.7427
m3
42
Lát nền gạch 500x500mm, vữa XM mác 75
91.085
m2
43
Lát nền, sàn gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM M75
19.2339
m2
44
Ốp tường gạch 300x600mm, vữa XM M75
60.274
m2
45
Phần bàn bếp
46
Xây tường thẳng bằng gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.6776
m3
47
Ván khuôn bàn bếp
0.1282
100m2
48
Lắp dựng cốt thép bàn bếp, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1037
tấn
49
Bê tông bàn bếp, bê tông M200
1.5116
m3
50
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75
13.102
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây