Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:33 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khối các Trường Trung học cơ sở trên địa bàn phường Phước Long
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa khối các Trường Trung học cơ sở trên địa bàn phường Phước Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho phường Phước Long
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
30/QĐ-QLDA-04
Ngày phê duyệt
19/08/2026 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Phước Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:32 19/08/2026
đến
15:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Lương Quang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 233 Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Xây dựng Ngọc Bảo Tín Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 24/30A Đường Trần Thị Xanh, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 688/57/129T Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 688/57/129T Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 Tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng; Các tài liệu khác Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
4
2
Máy trộn - dung tích ≥ 150 lít Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
6
3
Máy hàn ≥ 23 kW Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
6
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
6
5
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
6
6
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
6
7
Giàn giáo [01 bộ = 42 khung + 42 chéo] (đơn vị: bộ) Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng). + Đối với thiết bị: Hóa đơn mua bán hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
30
8
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc hoặc thủy bình Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau để chứng minh (Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng; Các tài liệu khác Bản sao được chứng thực/công chứng): + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; + Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TRƯỜNG THCS PHƯỚC BÌNH
2
Chống thấm sê nô, sàn mái bê tông Khối A,B,C,D,E,G
3
Cạo sủi, vệ sinh rêu bám trên bề mặt thành và sàn sê nô
1294.385
m2
4
Cạo sủi lớp sơn cũ trên trần, thành sê nô, trần hành lang bị thấm ố
662.1916
m2
5
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
1294.385
m2
6
Đục xung quanh ống thoát nước mưa
57.3678
m
7
Láng vữa chống thấm chuyên dụng quanh cổ ống phễu thoát nước sàn R=0.1m
5.7368
m2
8
Lắp đặt quả cầu chắn inox D100mm
203
cái
9
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
662.1916
m2
10
Sơn trần, thành sê nô mái, trần hành lang ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
945.988
m2
11
Tháo dỡ mái ngói các lớp bị thấm dột chiều cao <= 16m
278.1675
m2
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.7817
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.7817
m3
14
Lợp mái ngói 11 v/m2, chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75, thay các viên ngói hư bể (30% diện tích tháo ngói)
0.8345
100m2
15
Lợp mái ngói 11v/m2, sau khi đảo ngói vệ sinh rêu bụi (tận dụng ngói cũ đã tháo)
1.9472
100m2
16
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
13.674
100m2
17
Tháo dỡ trần thạch cao cũ bị thấm ố, võng
156.34
m2
18
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi KT 600x600
131.26
m2
19
Thi công trần phẳng bằng tấm nhôm 140DA
25.08
m2
20
VỆ SINH HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MƯƠNG
21
Tháo dỡ nắp hố ga bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=250 kg
59
cấu kiện
22
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lỏng
72.004
m3
23
Lắp nắp hố ga cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
59
1 cấu kiện
24
Vận chuyển tiếp 10m, loại bùn lẫn rác
72.004
m3
25
Vận chuyển tiếp 30m, loại bùn lỏng
72.004
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
72.004
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 2,5T
72.004
m3
28
Cải tạo chống thấm toàn bộ nhà vệ sinh bị thấm dột
29
Tháo dỡ trần hư hỏng
394.4
m2
30
Tháo dỡ vách nhôm ngăn phòng vệ sinh hiện hữu H=2,1m
286.2272
m2
31
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
56
bộ
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh lavabo
64
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
24
bộ
34
Tháo dỡ vòi sen
24
bộ
35
Tháo dỡ vòi rửa gắn tường 1 vòi
40
bộ
36
Tháo dỡ phễu thu sàn
32
bộ
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38.4
m2
38
Phá dỡ nền gạch cũ, lớp vữa xi măng láng nền
295.8
m2
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
14.79
m3
40
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 2,5T
14.79
m3
41
Cạo sủi lớp sơn trên bề mặt tường, trần dầm bị thấm ố
227.616
m2
42
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, ống nhựa uPVC D49mm
0.1
100m
43
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, ống nhựa uPVC D60mm
0.8
100m
44
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, ống nhựa uPVC D90mm
0.7
100m
45
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, ống nhựa uPVC D114mm
0.95
100m
46
Lắp đặt Co nhựa uPVC D49mm
20
cái
47
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D49mm
46
cái
48
Lắp đặt Co nhựa uPVC D60mm
40
cái
49
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D60mm
30
cái
50
Lắp đặt Co nhựa uPVC D90mm
40
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây