Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:42 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án thành phần 2: Xây dựng tuyến đường song song đường sắt tuyến phía Bắc (đoạn tuyến từ đường Vành đai 4 đến điểm giao đê tả sông Phó Đáy), thuộc dự án: Đường song song đường sắt Hà Nội- Lào Cai (tuyến phía Bắc và tuyến phía Nam) các đoạn còn lại kết nối từ Vĩnh Yên đến cầu Hạc Trì
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án thành phần 2: Xây dựng tuyến đường song song đường sắt tuyến phía Bắc (đoạn tuyến từ đường Vành đai 4 đến điểm giao đê tả sông Phó Đáy), thuộc dự án: Đường song song đường sắt Hà Nội- Lào Cai (tuyến phía Bắc và tuyến phía Nam) các đoạn còn lại kết nối từ Vĩnh Yên đến cầu Hạc Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026-2030 là 343.570 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Vĩnh Hưng, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:30 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
731/QĐ-BKVVP
Ngày phê duyệt
28/08/2026 18:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Khu vực Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:41 28/08/2026
đến
08:30 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (14/04/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh tư vấn thiết kế đường song song đường sắt Hà Nội – Lào Cai (Công ty cổ phần tư vấn xây dựng công trình Thăng Long – Công ty TNHH tư vấn và xây dựng đại học Giao thông vận tải) Tư vấn khảo sát, lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 289 đường Phạm Văn Đồng, , Thành phố Hà Nội, Việt Nam;
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Trường Sơn (mã doanh nghiệp 0100735720) Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25, ngõ 66, đường Kim Giang, Phường Định Công, TP Hà Nội, Việt Nam;
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn lập E-HSMT Khu hành chính 15, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH Gold Tea Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 4, Ngõ 1, Phố Kim Đồng, TDP An Lập, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam;
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Thành Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ;
6 Công ty TNHH Gold Tea Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, Ngõ 1, Phố Kim Đồng, TDP An Lập, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Trọng tải ≥ 10T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
5
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,4m3. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
3
3
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
4
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
3
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép (lu tĩnh). - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 10T. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
6
- Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa/Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥130 CV. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
7
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: dung tích ≥ 5m3. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
8
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô tải gắn cẩu. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 3 tấn. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
9
- Loại thiết bị: Máy bơm vữa. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 30 m3/h. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
10
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa xi măng. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 1000 lít. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị..
1
11
- Loại thiết bị: Máy khoan cọc đất. - Đặc điểm thiết bị: 2 cần. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
12
- Loại thiết bị: Máy khoan xoay 80kNm-125kNm. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
13
- Loại thiết bị: Máy bơm bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 40m3/h. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
14
- Loại thiết bị: Máy cắt cáp. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 10kW. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị.
1
15
- Loại thiết bị: Máy ép thuỷ lực. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 45hp. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1
16
- Loại thiết bị: xe nâng hoặc ô tô tải gắn thùng nâng. - Đặc điểm thiết bị: Chiều cao nâng ≥ 9m. Nâng người làm việc trên cao, còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đơn vị cho thuê, kèm hợp đồng thuê thiết bị. Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ HIỆN TRẠNG
Theo quy định tại Chương V
2
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
3
CẢI MƯƠNG
Theo quy định tại Chương V
4
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
5
HÈ ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
6
BÓ VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
7
BÓ VỈA GPC, THOÁT NƯỚC SIÊU CAO
Theo quy định tại Chương V
8
RÃNH ĐAN
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt ống thoát nước inox 304 (D19.1x200)
0.008
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Ống chụp cao su D20, L=2.5m
0.1
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Colie
8
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Thép hình L 50x50x3
0.1289
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Bu lông nở M6x50
64
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công tấm thép mạ kẽm A1 2850x500x5, khối lượng một cấu kiện <= 100 kg
0.1119
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 100 kg
0.1119
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Gia công tấm thép mạ kẽm A2 5960x500x5, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
0.2339
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
0.2339
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công tấm thép mạ kẽm A3 1650x500x5, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.1295
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.1295
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Bu lông chìm M12
64
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Gờ lan can
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông gờ lan can, 25Mpa
30.3488
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cốt thép gờ lan can, D<= 18mm
6.8437
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Xốp chèn khe dày 10mm
4.025
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn phản quang đỏ - trắng, 1 nước lót, 2 nước phủ
60.628
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn gờ lan can
2.1081
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Gờ ngăn
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông gờ ngăn, 25MPa
3.5805
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cốt thép gờ ngăn, D<= 10mm
0.1971
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Cốt thép gờ ngăn, D<= 18mm
0.4344
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn gờ ngăn
0.4131
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Xốp chèn khe dày 10mm
0.55
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Tấm đan
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông tấm đan 25Mpa
16.533
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bốc xếp + vận chuyển + lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
132
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Lát gạch Terazzo 40x40x3cm
160.32
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn tấm đan
0.5986
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Cốt thép tấm đan D<=18mm
0.5667
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Bó vỉa & bịt đầu
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông bó vỉa, 25Mpa
6.3264
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông bịt đầu, 25Mpa
0.696
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, D<= 10mm
0.2582
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, D<= 18mm
0.968
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn
0.6699
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Xốp chèn khe dày 10mm
0.5
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lan can thép giữa nhịp
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công kết cấu cầu thép lan can mạ kẽm cầu đường bộ
2.217
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng lan can cầu mạ kẽm
2.217
1 tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Bu lông U M24, L=610mm
72
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lan can thép lề đi bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây