Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:32 03/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa Trường Mầm non Ngọc Lan
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa Trường Mầm non Ngọc Lan
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước - Dự toán chi thường xuyên năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Hưng Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
246/QĐ-MNNL
Ngày phê duyệt
03/09/2026 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Ngọc Lan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:32 03/09/2026
đến
15:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng An Gia Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 605 Lê Minh Nhựt, Xã Tân An Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
2 Công TNHH Thiết kế Thương mại Vạn Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15/67 Hoàng Hoa Thám, Phường Tân Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam;
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400 Tư vấn lập E-HSMT 481/20 Khu phố 19, Tân kỳ Tân quý, phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam;
4 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Bình Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400 Tư vấn đánh giá E-HSDT 481/20 Khu phố 19, Tân kỳ Tân quý, phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam;
6 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Bình Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy nén khí, năng suất ≥ 120 m³/h Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Máy cắt bê tông 1,5kw Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Các tài liệu chứng minh là bản phô tô chứng thực, phục vụ bước đối chiếu tài liệu)
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2
4
Máy hàn điện - công suất : 23 kW Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NỀN GẠCH SÂN TRƯỚC
2
Cắt nền gạch
35.75
m
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
72.215
m2
4
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
72.215
m2
5
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, PC40
7.222
m3
6
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100, PC40
72.215
m2
7
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400, vữa XM M100, PC40
72.215
1m2
8
CHỐNG THẤM SÀN MÁI
9
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
240
1 lỗ khoan
10
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
25
lỗ khoan
11
Bơm gamset g5 neo bulon
240
LỖ
12
Cung cấp, lắp đặt Bulon neo m16, dài 190mm
240
CÁI
13
Gia công cột bằng thép hộp mạ kẽm 100x100x1.8mm
0.469
tấn
14
Lắp dựng cột thép các loại
0.469
tấn
15
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
1.269
tấn
16
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.269
tấn
17
Gia công xà gồ thép
3.782
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép
3.782
tấn
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.22
m2
20
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - tấm lợp các loại
11.979
100m2
21
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
11.979
100m2
22
Khoan lỗ bắt đai kẹp ống
392
lỗ khoan
23
Lắp đặt đai kẹp ống inox D114
196
Cái
24
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công máng rót, máng chứa, phễu
1.617
tấn
25
Lắp đặt kết cấu thép khác. Máng rót, máng chứa, phễu
1.617
tấn
26
Đục lỗ thông tường bê tông, chiều dày tường <=22cm, tiết diện lỗ <= 0,15m2
24
lỗ
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
5.35
100m
28
Lắp đặt T114
25
cái
29
Lắp đặt Co 114
25
cái
30
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
25
cái
31
Đục rảnh xử lý trám nứt
329.25
m
32
Bơm keo Epoxy vào khe nứt
329.25
m
33
Trát vữa xi măng cát vàng dầm, trần, vữa XM M100, PC40
9.878
m2
34
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
29.535
100m2
35
CHỐNG THẤM MÁI TUM THANG
36
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
41.58
m2
37
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.495
m3
38
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
2.495
m3
39
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
2.495
m3
40
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.495
m3
41
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
41.58
1m2
42
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
41.58
1m2
43
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75-lớp bảo vệ
41.58
m2
44
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 -tạo dốc thoát nước
41.58
m2
45
Quét nước xi măng 2 nước
41.58
m2
46
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
1.155
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 2

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây