Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:34 04/05/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đoạn đường từ đầu phà Ninh tiếp đến nghĩa trang nhân dân đảo Cát Hải
Gói thầu
Xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện (nguồn vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/05/2018

Nội dung chính

+ Tổng chiều dài tuyến đường nâng cấp, cải tạo L = 639,57m. + Mở rộng mặt đường toàn bộ tuyến B = 4,0m. + Đắp lề hai bên đường b = 0,5m. + Mặt đường cũ được cải tạo đổ bê tông đá 1x2 mác 250 dầy 15cm. + Phần mở rộng đào khuôn đường, đắp đất nền đầm chặt K = 0,98, dầy 30cm, đá 2x4 đệm dầy 10cm, bê tông tôn nền đá 1x2 mác 200 dầy 15cm, bê tông mặt đường mở rộng đá 1x2 mác 250 dầy 15cm. + Xây kè đá ốp chắn đoạn đường giáp khu dân cư dài L = 236m. + Móng kè rộng 60cm xây đá hộc vữa xi măng mác 75, đáy móng đệm bê tông đá 4x6 mác 100. + Kết cấu tường kè xây đá hộc vữa xi măng mác 75, tường kè có độ dốc mái 1:1,5 dầy 40cm. + Đắp đất núi các đoạn lề đường đất sạt lở K = 0,95 mái dốc có độ dốc 1:1,5.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 11/05/2018
đến
08:00 22/05/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 22/05/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
22.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty quản lý Công trình công cộng và dịch vụ đô thị Cát Hải như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.555.226.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.937.091.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 127

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây