Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem  
Tìm thấy: 14:24 19/04/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học Trường Tiểu học và THCS Võ Thị Sáu
Gói thầu
Xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học Trường Tiểu học và THCS Võ Thị Sáu
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (kinh phí chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/05/2019

Nội dung chính

a. Cải tạo nhà lớp học: - Tháo dỡ mái tôn, xà gồ cũ. - Phá lớp vữa láng mái để sử lý chống thấm bằng flinkote; Láng phủ trên lớp chống thấm, dày 3,0 cm, vữa XM mác 75. - Sản xuất lắp dựng xà gồ thép C100x50x2. - Lợp mới lại mái tôn, ke chống bão, lắp đặt ống thoát nước mái D90. - Tháo dỡ cửa, khuôn cửa đi, cửa sổ cũ thay mới bằng cửa nhựa lõi thép. - Cải tạo cửa sổ SK thành cửa đi D2. - Phá dỡ gạch ốp chân tường trong phòng học, ốp gạch lại bằng gạch 120x500 mm, vữa XM cát mịn mác 75. - Tróc lớp vữa tường trong, ngoài, dầm trần phòng học; trát lại vữa XM cát vàng mác 75, bả và sơn 1 nước lót 2 nước màu. - Phá dỡ nền gạch lát bằng gạch 500x500mm, vữa XM cát mịn mác 75. - Làm trần phẳng bằng tấm thạch cao sau đó bả, sơn 1 nước lót 2 nước màu. - Gia công và lắp đặt bộ máng phản quang treo đèn tuýp, lắp đèn tuýp và đèn ốp trần hành lang. - Cắt, tháo dỡ hoa sắt cửa sổ gãy hỏng cũ thay mới bằng cửa hoa sắt inox. - Lắp đặt lại hệ thống điện và chống sét toàn nhà. - Cạo bỏ lớp sơn lan can cầu thang sơn lại 3 nước. - Cạo bỏ lớp sơn lan chớp, sơn 1 nước lót 2 nước màu. b. Thay thế biển hiệu cổng: - Tháo dỡ biển hiệu cổng cũ hỏng; Sản xuất, lắp dựng biển hiệu Aluminium, bộ chữ biển hiệu. - Lắp đặt bộ biển đèn Led. c. Xây nhà xe: - Đào móng, đổ bê tông lót móng đá 4x6 dày 100, mác 100; Bê tông móng đá 1x2, mác 200. - Gia công lắp dựng cột thép, vì kèo thép, xà gồ thép, lợp tôn mái. - Lắp đặt đường ống thoát nước. - Lát gạch đất nung 40x40cm, vữa XM M75 hoàn trả vị trí đào móng. - Sản xuất, lắp dựng cổng sắt hộp.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 25/04/2019
đến
08:00 06/05/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
08:15 06/05/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học và Trung học cơ sở Võ Thị Sáu như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.857.685.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.850.029.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây